พี่ๆเซียนช่วยวิจารณ์ชุดดนี้หน่อยครับผม

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย errduke, 12 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. errduke

errduke Guest

0
    0
    0
    พอดีจะซื้อมือสอง 35000 คุ้มมั๊ยครับ คุณภาพเป็นไง และถ้าจะขยายระบบ ต้องทำไงบ้าง ช่วยด้วยครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องครับผม ขอบคุณมากๆๆๆ คับ

1.PIONEER W6000 หน้าจอขนาด 7" (ภาพชัดมาก)

2.TUNER TV PIONEER P7000 TVP พร้อมเสา

3.DVD PIONEER SDV P7

4.ตัวถอดรหัสพร้อมภาคขยาย P9000

2. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    ถ้างบ3หมื่นกว่าๆ ลองหาของใหม่ที่มีรับประกัน จะดีกว่ามั้ยครับ

3. noappear

noappear New Member Member

63
    0
    0
    นั่นสิครับ น่าจะเช็คราคามือ 1 และราคาสินค้าของมือสองก่อนนะครับ แล้วสุดท้ายก็ค่อยไปดูสภาพของครับ

4. แล้วแค่อ่ะครับผม เพราะว่า ถ้าคุณชอบเครื่องเสียงที่เป็นแบรนด์เนม ทั้ง 4 ตัวที่คุนว่า ก็ถือว่าราคาพอ OK แต่ถ้าคุณ ไม่ยึดติดกับสินค้าที่เป็นแบรนด์เนม งบ 35000 ของคุณ พอที่จะซื้อของมือ 1 และได้ของครบชุดทั้งคันครับ ^__^

5. mooh

mooh Member Member

65
    0
    6
    ตัวรถมีช่องกี่ din ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้