พี่ๆครับหัวเทียนสภาพแบบนี้ น้ำมันเยิ้มๆ หัวของสูบ 2 ไหม้ดำ มันเกิดจากอะไรครับ...

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย Numchoke Kunmunwong, 12 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับหัวเทียนสภาพแบบนี้ น้ำมันเยิ้มๆ หัวของสูบ 2 ไหม้ดำ มันเกิดจากอะไรครับ ผมเพิ่งถ่ายน้ำมันเครื่องได้ไม่นาน มันจะเกี่ยวกับน้ำมันเครื่องเยอะไปรึเปล่าครับ หรือเป็นที่ซีลหัวเทียนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้