พี่แมนตอบผมทีคร๊าบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 4 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ผมอยู่ที หนามบินสุวรรณภมิอาคับมีพี่น้องคนไหนรู้จักร้านบางอ่ะ พ้นสีกับทำท่ออ่ะคับ ราคาด้วยก้อดีคับ ยังเด็ออยู่อาคับไม่มีเงินเดือน แต่อยากแต่งรถ 55++ ผมจะพ้นสีแค่กันชนหน้าอ่ะคับราคาเท่าไร
    กับตัดท่อไว้หน้า เพรา อ่ะคับ เตรื่อง 2500 D4D อาคับควรทำดีไหม ขอบคุณพี่ที่มีน้ำใจมาช่วยตอบน่ะคับ
    แล้วอีกอย่าเสียงมันจะโหรตไหมอาคับ เห็นรถขนผัก ตลาดไทยเสียงโหรคจัง ไม่กล้าเข้าไปถาม....

2. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    ทำสีกันชนไม่เกิน2พันครับ...เรื่องเสียงก็น่าจะตัดแคทตัดหม้อพักกลางแล้วตัดท่อยิงลงหน้าเพลาครับแต่เคื่อง3000เสียงจะโหดกว่าครับส่วนร้านแถวหนามบินต้องถามคนแถวนั้นครับ

3. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    จัดไปคับ เสียงโหดๆ กั้นห้องบีบปลาย ปรับบูสต์คับ
    ทั้งดัง ทั้งโหด

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    โทรมาหาได้เลยนะครับ ว่าจะทำไรบ้าง 089 5272640

5. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    จัดไป...สุวรรณภูมิเหมือนกัน..

6. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    งันก้อรับผมเป็นน้องด้วยคนน่ะคับ

ขอบคุณทุกคำตอบน่ะคับรถสวยเมื่อไรอยากไป ติ้ง บางอ่ะคับ:D

7. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    จัดปายครับ

8. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ไอ้เสียงโหรตมันดังยังงัยหว่า ลองกั้นห้องบีบปลายแล้วเจาะเข้าห้องโดยสารสิครับรับลองโหรตแน่ๆ

9. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ยิงตรงเลย ม้นมากมาก

10. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    ดังเลยคับ

อย่างที่พี่ว่าคงดังหูระเบิดเลย อิ อิ สมจัยเลย

11. vai

vai New Member Member

273
    1
    0
    ก็อยากไป เเต่ไม่ว่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้