พี่คับ ตรงมุมนี้มันจะมีไฟขึ้น เอ็นจิ้นใช้ไหมคับ พอมันขึ้นปุป แล้วรถมัน วอด อ่ะคับ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย มิว มิว มิว, 20 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่คับ ตรงมุมนี้มันจะมีไฟขึ้น
    เอ็นจิ้นใช้ไหมคับ พอมันขึ้นปุป แล้วรถมัน วอด อ่ะคับ หรือบางทีก็ดับไปเลย เกิดจากสาเหตุอะไรอ่ะคับ

1. ต้องเสียบกับ คอม ใช้คอมเช็คcode อ่ะคับ

2. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    /ระบบไฟ กับเซ็นเซอร์ครับ

3. Sopan Saisopa

Sopan Saisopa Guest

0
    0
    0
    บิดกุญแจเช็คก็ได้

4. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    เช็คโค้ดบิดกุญแจสามทีครับ นับแล้วมาบอกด้วยครับ ^^

5. บิดปกติหรือครับหรือผมทำผิด

6. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ปกติเวลาบิดกุญแจไฟเช็คเอ็นจิ้นจะขิ้นให้บิดจนไฟไม่ขึ้น สักพักไฟจะเริ่มกระพริบ แล้วนับดูจดเลขไว้ เริ่ม จะขึ้น 1-2 แล้วจบด้วย 5-5 ...ลองนับดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้