พัดลม blower ในตู้แอร์มันพังครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย sealwit, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sealwit

sealwit New Member Member

209
    1
    0
    พี่คนไหนมีเหลือๆบ้างครับ
    ตอนนี้ขับรถเปิดหลังคาตลอดเลย
    มันร้อนมากๆ
    ช่วยหน่อยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 กรกฎาคม 2012
  2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ถ่านหมดปละ เคาะๆแล้วมันทำงานไหม

3. sealwit

209
    1
    0
    เคาะแล้วพี่มันไม่หมุนเลย
    วันนี้เย็นๆจะรื้อมันออกมาดู
    ไม่รู้ว่าซื้อใหม่มีปะครับ
    หรือต้องไปเดินดูเซียงกง
    ซ่อมได้ปะครับพี่

4. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    ของใหม่ก็มี แต่เป็นของ ก๊อปทั่วไป ถ้าของแท้ถอดมาแล้วไปซื้อที่ศูนย์ Hondaได้ แพงเหมือนกัน เชียงกงก็ต้องถอดไปเทียบดู อย่าลืมดูเรื่อง ปลั๊กนะ น่าจะไม่แพงเท่าไหร เพราะมัน เบสิกมากๆ.............

5. sealwit

209
    1
    0
    ไปเอามาแล้วพี่
    จากเชียงกง พัทยา (เอสโอ)
    ของแท้พี่มาทั้งกล่องแต่น่าจะชนมากล่องแตก
    เอามาแต่พัดลมแปดร้อยแพงปะไม่รู้แต่ถูกใจมากๆ
    ตัวเดิมว่าจะซ่อมแต่เห็นแกนทองแดงมันลอกๆเลยเปลี่ยนดีกว่า
    เก็บไว้เผื่อมีใครอยากได้ ให้ฟรีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้