พอจะมีวิธีเปิดประตูรถไหมคับ พอดีลืมกุญแจไว้ข้างใน

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sompong Taonoo, 2 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sompong Taonoo

Sompong Taonoo Guest

0
    0
    0
    พอจะมีวิธีเปิดประตูรถไหมคับ พอดีลืมกุญแจไว้ข้างใน

2. ช่างกุญแจ

3. Sompong Taonoo

0
    0
    0
    ซวยเลยช่างไม่มีคับ

4. แค๊ปหรือซิงเกิลครับ

5. Sompong Taonoo

0
    0
    0
    ซิงเกิ้ลคับ

6. หากหมดทางจริง ๆ ทุบกระจกฝั่งคนขับ แล้วมาเอากระจกที่ผมครับ ผมให้

7. ลองใช้กุญแจนิสสันที่มีลักษณะดอกใกล้เคียงกันเสียบเข้าไป ดึงเข้า-ออก ขยับขึ้นลงพร้อมกับบิดปลดล็อกไปด้วยเผื่อฟลุ๊คเปิดได้ครับ

8. Sompong Taonoo

0
    0
    0
    เรียบร้อยคับขอบคุณมากๆสำหรับคำแนะนำคับ

9. ผมแนะนำให้ไปกัดกุญแจสำรองแล้วซุกใว้ด้านนอกซักดอกนึงครับ ช่วยได้จริง ๆ รถผมก็มีซุกใว้ดอกนึง

Yuttana Meebubpha ผมซุกกระจกไว้บานนึงแล้วคับ อิอิ!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้