พฤหัสนี้ จะไปตีเมืองจัน ใครจะฝากรถไปทำแอร์ไหมครับ ^_^

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แค่อยากบอกว่ารัก ดื้อนะ, 28 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พฤหัสนี้ จะไปตีเมืองจัน ใครจะฝากรถไปทำแอร์ไหมครับ ^_^

1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    น่าไปเที่ยว ^_^

2. เจอกันครับพี่กี้ อุอิ

3. ได้ก็ดีครับ ขอบพระคุณอย่างสูงงงงงงงง

4. ไปมิตติ้งเร่งด่วนที่จันทบุรี กันมั้ย

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ตีหม้อหรอกี้

6. พี่กี้มาคนเดียวนะเดี๋ยวพาไปตีหม้อ

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    น่าไปด้วยจุง

8. ที่จริงวันพหัสวันศุกร์ผมมีงานนะ แต่ว่าถ้ามา ผมก็จะทำตัวให้ว่างครับ อิอิ

9. เมืองจันท์แตกยังน้อ

10. ไปด้วยกันไม๊ครับพี่ทร

11. เราจะไปร่วมตีหม้อ รึเราจะรอไกล่เกลี่ยดีล่ะ

ตีหม้อสิพี่ ไกล่เกลี่ยตัวใครตัวมัน55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้