ฝากเนื้อฝากตัวกะพี่ๆๆทุกคนหน่อยนะค๊าบ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย firstdude, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. firstdude

firstdude New Member Member

11
    0
    0
    ผมชื่อเฟิสนะคับ

เมลผมsatu_satu_@ msn.com

ผมขับGaLant Lamda นะคับ

เครื่องJเดียวอ่าคับ

ใครว่าควรแต่งไรเพิ่มช่วยแนะนำด้วยนะคับง

ขอคคุนคับ

2. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ ว่าแต่ค้ำโช้คเป็นของอะไรครับ

3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    j ไม่โบ นี้วางมาเท่าไรคับ เเล้วกินนํามันเเค่ไหน ขอข้อมูลหน่อยคับ

4. firstdude

firstdude New Member Member

11
    0
    0
    ก้อ ตอนนั้น พ่อ ผม ไปซื้อไว้2หมื่นก่าอ่าคับ ซื้อตั้งนานแล้ว กิงน้ามมันไหม ผมเอามาติดแก๊สอาคับ ไม่มีตังติดโบ *0* แล้วเรื่องคำโช๊ค ผมไม่แน่จาย พอดีหั้ยพ่อผมรีบๆๆ ทามแล้ ว รี บ มาใช้ เลย ไม่รุ อ่าคับ เดว จา ไป ถ ม หั้ย อีกที คั บ

5. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    Lamda นี้ Model อะไรคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้