ผ้าเบรค

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย coromant, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    คือว่าเพิ่งใส่ล้อแม็กสีขาว แล้วใช้ผ้าเบรค Bendix มันเป็นฝุ่นมาเกาะล้อ เลยอยากถามว่ายี่ห้อไหนไม่เป็นฝุ่น และคุณภาพดีครับ

2. idatanet

idatanet New Member Member

58
    3
    0
    ใช้ของ akebono อยู่ครับ เรื่องฝุ่นนี่ แทบไม่มีให้เห็นเลยครับ ผมว่า น้อยกว่าของศูนย์อีก
    แต่แน่นอน เบรคดีกว่า ผ้าเบรคศูนย์ครับ แต่คงหนึบสู้ bendix ไม่ได้นะครับ (ความเห็นส่วนตัว)

3. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    ลอง NAP สีชมพูครับ จะติดใจ

4. khu50

khu50 New Member VIP

288
    10
    0
    ลองใช้เบนดิค แบบรุ่นธรรมดาดูก็ดีนะครับ มันเป็นแบบกึ่งทองแดง ดูดจานดีด้วยครับ ไม่แพงด้วย

5. Chang_ES

Chang_ES New Member Member

117
    18
    0
    เพิ่งใช้ AKEBONO ดีเลยทีเดียวคับฝุ่นที่เกิดจากเบรคน้อย เดี๋ยวหมดแล้วจะลอง NAP ดูอิอิ

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    N A สี ช ม พู มั น แ พ ง อ่ ะ พี่ เ อ ก ซื้ อ ไ ม่ ไ ห ว 5 5

ถ อ ด จ า ก ร ถ เ พ่ เ อ ก ม า ล อ ง ห น่ อ ย ไ ด้ มั้ ย อิ อิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้