ผู้รู้ 4a ช่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย OatTrasH, 18 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OatTrasH

OatTrasH New Member Member

211
    0
    0
    ปัญหาเกิดครับ เลือกเครื่องไม่ได้สักกะที
    อยากถามว่า 4a sup นี้มันราคาเท่าไรกันหรอครับ แล้วเกียร์แน่นอนต้องหา 4age แล้วมันราคาแพงมั้ยครับ ส่วนกล่องใช้ของ sup ได้เลยใช่มั้ยครับ
    ถ้าเทียบกับ 4age ราคาตัวไหนสูงกว่ากันหรอครับ ขอรบกวนหน่อยนะครับ

2. KE70_RETROCAR

KE70_RETROCAR New Member Member

19
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้