ผู้รู้ช่วยชีแนะที..มันคือกล่องอะไรขาวๆห่อด้วยโฟมอะคับ???

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เปี๊ยก ซ่าาาาา, 16 พฤษภาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ผู้รู้ช่วยชีแนะที..มันคือกล่องอะไรขาวๆห่อด้วยโฟมอะคับ???

1. JeiKun Lucino

JeiKun Lucino Guest

0
    0
    0
    มันอยู่ตรงไหนน่าตาไม่คุ้น

2. เซนทรัลล็อคหรือเปล่า เดานะครับ

3. Bank Nattachai

Bank Nattachai Guest

0
    0
    0
  4. ตอนรื้อก็ยังนั่ง งง อยู่55++

5. ไม่แน่ใจว่า สายไฟสีเดียวกับกระจกพับไฟฟ้าไหมครับ มี5สายไหมพี่เปรี้ยก

6. คุ้นๆใช่เซนเซอร์ตัวกันกระจกหนีบไหม พี่เปี๊ยกลองกดกระจกออโต้ขึ้นแล้วเอานิ้วสอดไปถ้าใช่กระจกจะเด้งลงเองถ้าไม่ใช่พี่ก็ร้องดังๆได้เลยครับ555

ใครๆก็มาดูจะเอา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้