ผมอยากได้ celica LT ชวนแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย นีน ครับ, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากได้ celica LT ชวนแนะนำหน่อยครับ จะซื้อ แบบทำมาแล้วหลือว่าเอามาทำเอง แบบไหนจะดีกว่ากันช้วยผมคิดหน่อยครับ

อไหร่แบบเค้ามาทำมาไห้แล้วจะดีเท่าทีเราเอามาทำเองไหมครับ ช้วยตอบผมด้วงยน่า

1. ถ้าจะซื้อมาทำเอง ......

ถ้าจะซื้อมาทำเองอะครับครวนซื้ออไหร่มาเตรียมไวก่อนเลยหลอครับ

หลือรอได้รถละค่อยดูว่าขาดไรมั้งแล้วค่อยหาอะครับ

2. NUI_TA23

NUI_TA23 New Member Member

72
    0
    0
    ค่อยๆดูกันไปครับ ถ้าอยากทำเองก็ดูที่อุปกรณ์หลักๆครบที่สุด
    แต่ถ้าเอาแบบทำมาแล้วขับหล่อได้เลยก็ไม่เหนื่อยครับ แต่ต้องดูให้ดีๆ สภาพเหมาะสมกับราคา

ถ้าอะไหล่ราคาไม่แพงก็ซื้อหาเก็บไว้ก่อนได้ครับ ไม่ได้รถหรือเปลี่ยนใจภายหลังก็ยังขายต่อได้ครับ

3. stopseal

stopseal New Member Member

2
    0
    0
    พอดีจะขายcelica LTพอดีเครื่อง1jz/auto

พอดีจะขายcelica L Tพอดี เครื่อง1JZ/auto
    ลองโทรมาคุยได้
    081-2960960

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2008
  4. Discount

Discount New Member Member

72
    7
    0
    ขอโทดทีครับ คือไม่ทราบว่า LT กับ TA27 นี้มันรุ่นเดียวกันป่ะครับ พอดีอยากศึกษาอ่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้