ผมจะวาง J BO ที่ไหนดีครับ ด่วนครับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ponkung, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ponkung

ponkung New Member Member

31
    0
    0
    ผมใช้นิสสันฟรอนเทียอยู่ครับ จะเอาไปวาง J BO มีร้านแนะนำไหมครับ เอาแบบงานเนียนๆ จบเลยทีเดียวอะครับ แถวเพชรเกษมสาย 5 ยัน บางแคอะครับ ใกล้บ้านหน่อย และมีใครรับซื้อเครื่อง TD27 เดิมๆไหมครับ รบกวนเพื่อนๆขอคำแนะนำหน่อยครับ

2. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    ลอง ถาม ช่างเบริด์ดู ครับ ...........

3. Smother

Smother New Member Member

1,573
    2
    0
    ผมก็จะวางเหมือนกัน
    จะเอาไปวางที่ อู่ช่างอ่ำนะครับ แยกราชพฤษ์ตัดจรัญ13
    สนใจโทรไปถามพี่เขาได้ครับ

4. TEUY

TEUY New Member Member

2,169
    27
    0
    ลองเข้าไปดู ใน club jz ดูครับเผื่อว่าจะมีไอเดีย หลายๆ อย่าง

5. jakkrit

jakkrit New Member Member

196
    0
    0
    ตาอ่ำอีกแรงแต่ต้องรอคิวนะคับงานเยอะ

6. LEE YUKARI

LEE YUKARI New Member Member

441
    6
    0
    วันก่อน ไป ตรวจงานมา เจอ อู่ ประชาอุทิศ26 .....ได้ มีโอกาศ เช้า ไป ดู งาน ถือ ว่า ไช้ ได้ เลย ครับ ถ้า สนจัย ลองเข้าไป ดู ครับ

7. BENZ1JZ

BENZ1JZ New Member Member

2
    0
    0
  8. tumkinno

tumkinno Member Member

703
    1
    18
    up..*-*

9. McInToch

McInToch New Member Member

18
    0
    0
    บางมด เรซซิ่ง ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้