ผมจะทำ NV แบบเนี้ยได้เปล่า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย babyboy, 28 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr.M

Mr.M New Member Member

88
    2
    0
    ผมสนใจจะเจาะ แบบแวนอยู่คับ...........

คือไปไม่หมดแร้ว แต่งไปเยอะแต่ไปไหนไม่ได้..........

ครอบครัวคนเยอะคับ.........

อยากดูรูปดูแนวทางคับ..............

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    รอน้องเก้ากับเป้มาตอบและลงรูปให้ดูนะคับ เป้เพิ่งไปเจาะมาหมาดๆ

3. ***_NASE_***

***_NASE_*** New Member Member

409
    13
    0
    อยากเห็นรูปเพื่อเป็นแนว

4. babyboy

babyboy New Member Member

141
    2
    0
    แล้วพี่เป้ ไปไหนแล้วครับนี่ !!!
    มีหลายคนรออยู่ครับ

5. axez

axez New Member Member

36
    8
    0
    แต่งเสร็จ คงเอาไว้เข็น อย่างเดียว ขับแรง ๆ เด่วกระแทรกรถพัง อิอิ

6. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ครับผมเจาะทะลุครับ เจาะเองเก็บงานเอง อยากเห็นตัวเป็นๆพร้อมวิธีการทำก็มาวัน meeting ครับ เดี๋ยวบอกให้
    ส่วนเรื่องตรวจสภาพไม่น่ากลัวเท่าตอนโดนพี่หนวดเรียกตรวจครับ เข้าข่ายดัดแปลงสภาพรถแน่นอนครับ

แต่เคยเห็นรถกระบะใหญ่ตอนเดียวเจาะเป็นแวนกันมั๊ยครับ แบบนั้นไม่ได้แตกต่างอะไรกับ NV เจาะทะลุเลยนะครับ
    ไว้ได้ไปทำธุระที่ขนส่งเมื่อไหร่จะไปสืบมาให้

แถมๆ อันนี้คิดเอาเองว่าน่าจะแจ้งเปลี่ยนประเภทได้นะครับ รถตู้ปรกติเป็นป้ายทะเบียนสีฟ้าใช่มั๊ยครับ และมีอยู่วันนึง ผมเอาเบาะออกขับไปโดนพี่หนวดจับบอกว่าจดทะเบียนไม่ตรง ถ้าอยากถอดเบาะไว้ขนของ ให้ไปแจ้งเปลี่ยนทะเบียนเป็นสีเขียวแบบรถกระบะอ่ะ...(NVเราก็ทะเบียนสีเขียวนะ)

คือถ้า NV แจ้งได้ก็ดี แต่ถ้าไม่ได้ก็พกสาลิกาลิ้นทองไว้ครับ ช่วยท่านได้...:D

7. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    สาริกาวัด อาจาร์ยเล็กช่วยได้นะพี่ ช่วงนี้อาจาร์ยเล็กของเค้าขึ้นแล้วตั้งแต่ผมไปโดนไอ้ไดร์เป่าหัวขาลงมาเซ็งเลย ขาลงตลอด :mad:

8. green nv #032

2,789
    89
    0
    ยุดยามั๊ยละน้องpop...:D

9. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    อืมมมมมมม อันนี้หน้าสนทำบุญแต่ขอเนินๆๆเลยนะพี่เดี้ยวไว้คุยกันวันเสาร์:Dทำบุญดีกว่าโดนไอ้ไดร์นรก:mad:ตาเล็กแล้วขาลงจิงๆๆ วันนี้ฝากซื้อสปริงหลัง nv ที่ตรูไม่ซื้อของเต็มเมืองพอตรูจะเอาโทรไปสั่งกะจะให้ตาเล็กเข้าไปเอาดันของยังไม่มีอีก:cry: ขาลงดคตรเลย :mad:

10. green nv #032

2,789
    89
    0
    ไปๆ รดน้ำมนต์กันหน่อย...:D

11. babyboy

babyboy New Member Member

141
    2
    0
    ขอบคุณครับพี่เป้ ผมคงไป Meeting ไม่ได้ครับ (ไปไม่ถูก)
    ขอเป็นรูปเป็นตัวอย่างได้มัยครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าแล้วกันนะครับ

12. apa375

apa375 Member Member

100
    11
    18
    ตังค์มีทามไรก้อได้ทุกอย่าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้