ปรึกษาหน่อยครับนาวาร่า

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย CD5//Inside, 12 กุมภาพันธ์ 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CD5//Inside

CD5//Inside Member Member

130
    2
    18
    ปรึกษาหน่อยครับนาวาร่า อยากใส่แม๊คครับ ซึ้งล้อหายากมากมายครับ ไม่ทราบว่า พี่ๆท่านไหนมีหรือเจอบ้างครับ บอกหน่อยนะครับอยากได้ประมาณก้านยกๆครับ

ปล.ถ้ารองอเดปเตอร์ 6 ออก 5 ควรทำรึเปล่าครับแล้วค่าใช้จ่ายอยู่ที่ปนะมาณเท่าไร
    ขอบคุณทุกท่านครับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ถ้าเป็นผมเจาะดุมไปนานแล้ว

3. GT_911

GT_911 New Member Member

90
    5
    0
    นาวาร่า แน่นำ เจาดุมดีกว่าครับ

เพราะมัน เป็น 6*114.3 หาล้อยาก

แล้วถ้าหาได้แล้วเกิดวันหนึ่งยากขายล้อหรือเปลี่ยนล้อขึ้นมา เก่าเก่าจะขายยากตามอีก

4. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    เจาะดุมไปเลยคับ....5รู 114 เลย

5. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    เปลี่ยนดุมเลยก็ได้นะ ไปเจาะกลัวมันจะไม่ทนเท่าของเดิม อะครับ

6. เจาะดุมอีกเสียง

ล้อที่ใส่แล้วหล่อๆหายากครับ

7. CD5//Inside

CD5//Inside Member Member

130
    2
    18
    เจาะดุม นี่มันทำยังไงอ่ะครับ แล้ว ราคาประมาณเท่าไรครับพี่ๆ คือมันเอาดุมเดิมไปทำ ใช่ป่ะครับ

8. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เจาะดุมๆๆๆๆ

9. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ลองหาดุมเปลี่ยนดูก่อนก็ได้ครับ ถ้าหาไม่ได้ค่อยทำอะแดปเตอร์หรือเจาะดุม :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้