ปรึกษาการลงแมกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย DATO, 13 พฤษภาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DATO

DATO New Member Member

6
    0
    0
    ผมไม่รู้วีธีลงของแต่งในร้านแต่งรถของเกมGTA ถ้าแนะนำก็ขอเป็นวิธีเปิด ปิด ประตู และฝากะโปง ไฟหน้า ครับ ขอบคุณสำหรับคนที่แนะนำครับ อยากรู้เรื่องวิวเมื่อเข้าไปอยู่ในรถแบบที่เหมือนคนขับจิรงๆ และไมวัดรอบครับ

กรุณาทีครับ ทุกท่าน

2. kaijin

kaijin New Member Member

234
    4
    0
    เช้าไปอาร์ทเลยค้าบบ ในกระทู้นี้ Link (อ่านให้ครบทุกหน้านะครับ มีทุก ๆ คำตอบเกี่ยวกับเรื่อง GTA และรูปอธิบายด้วย)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้