ประกาศ มีทติ้ง ส่งท้ายปีเก่า 2552 ต้อนรับปีใหม่ 2553 (เสาร์ 26 ธ.ค. 52)

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 23 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    กุ้มใจ

ยังหาขอขวัญจับสลากไม่ได้เลยนะเนี่ย :sad:

2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    เหล้านี่จะซื้อไปเสียค่าเปิดป่าวหรือจะสั่งเอาที่ร้านซักลังนึงน่าจะพอ.....อิอิอิอิ

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ร้านนี้ไม่เสียค่าเปิดเหล้าครับ เดี๋ยวผมซื้อเหล้าไปจากข้างนอกให้ก่อนก็แล้วกันนะ จะถูกกว่าครับ เอาเป็นเหล้า เบลนด์ 285 สัก 2 กลมก่อนก็แล้วกันนะครับ หมดค่อยว่ากัน อิอิ เพราะซื้อที่ร้านจะแพงกว่า ..... เจอกันที่ร้าน 17.30 น. โมงเป็นต้นไปคร้าบบบบบบบบบ พร้อมมมมมมมมมม ...............

4. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เร่งหน่อยนะครับ พรุ่งนี้แล้ว ของผมหาได้แล้ว อิอิ :D:D:D

5. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    รีบหาครับคุณบอย อย่าคิดมาก ของขวัญ ก็คือ ของขวัญ :D

6. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ที่น้องแว่นมันถาม มันจะเอา Red ลิตร ไปอ่ะ ขอบใจน่ะน้องแว่นที่เอามาฝาก :D :D :D

7. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ผ่านพ้นไปด้วยดีกับงานมิตติ้งที่ผ่านมา .... ขอบคุณทุกคนที่ให้ความร่วมมือ แบบว่าฮากันกระจายเลยนะ 55+

ปล. ขากลับเจอพวกรถแต่งเล่นกันอยู่แถวยูเทริ์น กม.4 ด้วย แต่ละคันแหล่มๆ ทั้งนั้น ทั้งเซฟิโร่ โฟล์คกอล์ฟ และอีกมากมาย หุหุ

8. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    กลับถึงโดยสวัสดิภาพเหมือนกานจร้า อิอิ มะเช้าลองเครื่องปิ้งขนมปังแล้ว ... เกือบไหม้ จริงๆๆอ่ะ

โฟล์คกอล์ฟ สีขาว สติกเกอร์หลังเยอะๆๆอ๊ะป่าวพี่กอล์ฟ
    มะก่อนคันนี้เค้าเต็งอยู่เกศตร-นวมินทร์

9. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    กลับเส้นหลักสี่.....โล่งครับไม่มีไรเลยหลับตลอดทาง อิอิอิอิ

10. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ใช่ ๆ คันนั้นแหละ มันซัดมาแบบไม่คิดชีวิต เลยนำขาด 555+ :D:D:D

---------- Post added at 18:03:04 ---------- Previous post was at 18:02:21 ----------

เอ็งหลับ แล้ว...ใครขับว่ะ 55 :D:D:D

11. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ถึงบ้านปลอดภัย

ไม่มีด่านตรวจเลยนะเนี่ย น่าแปลกจริงๆ เลย.. :D:cool:

12. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    ผมนี่ล่ะขับ...แต่ถึงบ้านได้ไงไม่รู้...รู้แต่พกเหล้ากลับมาด้วย

ปล.ต้องขออภัยเพื่อนสมาชิกที่อยู่ต่อด้วยนะครับมันติดมือมาอ่ะ :D

13. golf the zeed

3,808
    7
    38
    เข้าใจหาของติดมือนะเรา 55+

14. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    มันเอาไปตอนไหนหว่า :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้