ประกาศมีตติ้ง ใหญ่ เดือน มีนาคม 2554

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ohmmemy, 31 มกราคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    ขอประกาศมีตติ้งใหญ่ ในวันที่ 11 มีนาคม 2554
    เช้า ที่ พระราม5
    บ่ายๆ ที่ระยอง.........!!?!??!

อันเนื่องจาก มี พิธีมงคลสมรส ของ สมาชิก PG Club อันเป็นที่รักของเรา ท่านนึง อิอิ:D

โปรด เตรียม ตัว เตรียม เมา กัน ได้ แล้ว คับ พี่น้อง

คำเตือน*** โปรด ยืนขอวีซ่า กับภรรยา ได้ตั้งแต่บัดนี้ เพราะ เด๋ว จะอนุมัติ ล่าช้า.............
    ส่วรายละเอียด จะแจ้งให้ทราบ อีกที ครับ

ปล.สมากชิกท่านใด สนใจ กรุณาลงชื่อ ด้วย ครับ ............ ทาง PG Club จะมี มีติ้งนอกรอบ กุมภาพันธ์ นี้ ด้วยครับ อิอิ

2. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ใครแต่งหรือโอม ไม่ค่อยได้เข้าเวปตกข่าวไปเลย คิดถึงระยองจังไม่ได้ไปนานแว๊ว

3. gaszohol

gaszohol New Member Member

643
    4
    0
    ไปกันหลายวันเลยใช่มั้ยละเนี่ย ทริประยอง
    ผมสนทริปเดือนนี้อ่าค้าบ ที่ไหนกันจ๊ะหนุ่มๆ อิอิ
    ทริปไกลๆผมคงไม่สะดวกช่วงนี้ เกียร์ 2พัง อยู่ใกล้ๆยังพอได้
    แล้วยังงัยจะมาติดตามข่าวค้าบ นอกรอบ กุมภา

4. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    งานแต่ง คิม ครับคิมจัดงานวันที่ 11 มีนาคมสถานที่จัดงานช่วงเช้าที่พระราม 5 และเลี้ยงเย็นที่ระยอง ครับพ้ม รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบอีกทีนะคร้าบ

5. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    จัด ปายยย

6. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    เจ้าตัวหมักบ่ม ดูแลตัวเองและลูกชายเป็นอย่างดีแล้วครับ ตอนนี้ .. อิอิ

7. soda_za

518
    5
    0
    เงียบๆ มาดันกันหน่อยเร็วๆๆๆๆๆๆๆ

8. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    อ่าว ฮี้ววววว ..

9. gaszohol

643
    4
    0
    คุณพระช่วย !!!!
    ท่านเพ่คิมของเราแต่งงานนี่เอง ว๊าววววววววว
    ขอให้มีความสุขมากๆคร้าบ
    เดี๋ยวมารายงานสถานะการอีกครั้ง ฮ่าฮ่า

10. soda_za

518
    5
    0
    สรุปใครไปบ้างคับ

11. gaszohol

643
    4
    0
    ขอฝากความยินดีไปด้วยนะค้าบ
    ผมไม่ได้ไปอ่าคับ ช่วงนี้กระเป๋ามันเบาๆ
    ทำอะไรไม่ค่อยได้ค้าบ
    ขอให้ท่านคิมมีความสุขมากๆ
    รักกันคลอดไปคร้าบ

12. gaszohol

643
    4
    0
    อย่าลืมเก็บภาพมาฝากเยอะๆนะค้าบ เอามาให้ชมกันบ้างนะ อิอิ

13. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    ไปมาครับงานเย็นที่ระยอ บรรญากาศน่าลัวมากๆอ่า กลัวล้ม เหล้ามันเย้อ 555 ตัวเบาเลยครับกับพี่กอร์ฟ เหอๆๆ

14. gaszohol

643
    4
    0
    ไหนรูถ่ายละคับจ็อบ คริๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้