++++ประกาศงานจัดอันดับสุดยอดดีเซลKING OF RACE TRUCK 26 กย 2552 ++++

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย +โอ้RACING+, 14 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    บอลเสาร์2เจอกันนะน้อง :D

1. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    คร้าบบบ

2. คริๆๆ

3. CHOWER!!

275
    0
    0
    UP.!!!!

4. อัฟฟฟฟฟฟฟ

5. chang99

chang99 New Member Member

63
    0
    0
    up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! งานนี้มันแน่ อยากให้ถึงเร็วๆจัง

6. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    12.7 แล้ว จะเอา 12.xx เท่าไหร่ ต่อไปดีคับ เสี่ยเอ อิอิ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 22:47:36 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 22:47:18 ----------

^
    ^
    ^
    12.7 แล้ว จะเอา 12.xx เท่าไหร่ ต่อไปดีคับ เสี่ยเอ อิอิ

7. แล้วเจอกัน

8. balloon001

balloon001 New Member Member

50
    0
    0
    ..

งานนี้สงสัยจะเห็น 11.xx แน่เรย

9. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    อู่ไหนจะลง11 วิก่อนกันน่าติดตามชม

10. chang99

63
    0
    0
    ขอสักกลางๆ ก้อพอคร้าบบบ.............. อิอิ

11. ชบา ชบา สู้ๆๆๆๆๆ

12. CHOWER!!

275
    0
    0
    งานนี้มันแน่ คับ

100%

13. ถูกกกกกต้องน้องบอล

14. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    วันที่ 26 นี้มีเซอร์ไพร์ จาก ECU - SHOP DIESEL TEAM

จาก ECU - SHOP เชียงใหม่ชุดใหญ่แน่นอนครับ

15. รอชมคับ

16. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    พี่ต่อ ฝากย้ำมาถึงนักแข่ง ทีมแข่ง ทุกๆท่านนะครับ ช่วงนี้งานยุ่งไม่ได้มาแจ้งเอง

ขอความกรุณา ถ้าไปเร็วได้ ก็จะดีนะครับ เจ้าหน้าที่ตรวจสภาพจะได้ทำงานสบายๆนะคร๊าบบ

เริ่มตรวจสภาพ 08.00 น. ถ้าท่านตรวสภาพเสร็จ ก็สามารถซ้อม ไปได้ถึง 12.00 น.เลยนะคร๊าบบ

เริ่มแข่งจริงประมาณ 12.00 - 13.00 น.เป็นต้นไป ถึงเย็น โดยประมาณครับ

หากใคร สงสัย อะไร จุดไหน เพิ่มเติม ก็รบกวนโทรสอบถาม จะสะดวกกว่านะครับ

089-068-6565 , 081-408-2800 บ.ก.ต่อ ครับ

ขอบคุณครับ

17. CHOWER!!

275
    0
    0
    ช่างเบิร์ด หลัก5 11sec. <<COMINGSOON!

95% [ เซอร์ไพร์ ] ^ ^

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 กันยายน 2009
  18. ลุ้นๆๆ 11 Sec. :D

19. aofja

aofja New Member Member

34
    1
    0
    รอชมคับ 11 วิ.

20. อัฟฟฟไป

21. CHOWER!!

275
    0
    0
    เปนกำลัง ใจ ไห้ทุกทีม คับ

22. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    อยากเห็น 11วิ จัง ว่าใครจะเป็นคนแรกที่ทำได้หนอ

23. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    อยากเห็นไทรทัน กล่องใบเดียว ไม่พ่วงกล่อง ไม่สแตนอโลน ไม่เปิดฝา ไม่ฉีด ลง 12 จังคับ อิอิ

24. chang99

63
    0
    0
    ^
    ^
    ^
    ช่ายๆๆ...............อิอิ

25. ชบา ชบา ชบา 11 Sec. ลุ้นๆๆ

26. CHOWER!!

275
    0
    0
    อยากเหนรถพี่ เจ อ่ะ

วิ่ง 12 อ่ะ สู้ๆนะคับ พี่เจ

27. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    บ.ก.ต่อ ฝากมานะครับ

มีการเปลี่ยนแปลงบางรุ่น จากรุ่น COMMONRAIL JUNIOR เปลี่ยนมาเป็น COMMONRAIL TURBO เดิมๆ ไม่จำกัดกล่อง
    อีกเรื่องที่ขอฝาก คือเรื่องตัวรถ งานนี้ต้องการความเป็นที่ 1 ในแต่ละรุ่นจริง จึงจะไม่มีการข้ามรุ่นแข่งกัน D-MAX กับ CHEVY ก็ต้องเป็นรุ่นนี้เท่านั้น จะเอา VIGO หรือ TRITON มาวิ่งไม่ได้ ถ้าจะวิ่งกัน จะเปิดรุ่น COMMONRAIL PRO ให้วิ่งกัน ส่วนเรื่องของเครื่องยนต์ นั้น จะต้องตรงเป็นยี่ห้อเดียวกัน กับตัวรถที่มีขายในบ้านเรา จะข้ามตระกูลไม่ได้ สงสัยโทรมาถามได้ที่เบอร์ 089-0686565 บก.ต่อ อย่าตัดสินใจอะไรเอง

งาน KING OF RACE TRUCK ในปี 2009 นี้ อยากให้เป็นงานที่ยิ่งใหญ่ประจำปีของชาวรถกระบะจริงๆ กติกาจะเรื่องมากแต่ที่ผมทำไปไม่ใช้ว่าจะเข้าข้างใคร ตัวผมกันปัญหาที่จะตามมาเรื่องของการได้เปรียบเสียเปรียบ กันขอรถในแต่ละรุ่น รายการนี้ก็บอกอยู่แล้วว่าต้องการรถที่เร็วที่สุดในแต่ละรุ่น ถ้ามีการข้ามรุ่นกันมา เช่น รุ่น D-MAX - CHEVY แต่ที่ 1 ไม่ใช้รถรุ่นนี้ แล้วผมจะแช่งรุ่นกันทำไม ผมอยากให้งานนี้สนุกจริงๆ ให้แข่งกันเป็นพี่ๆน้องๆ เพราะตอนนี้ รถแข่งติดต่อมาทางผมนี้มากจาก ทุกภาคของเมืองไทย ไม่ว่าจากภาคใต้ จาก อู่ ไก่ หาดใหญ่ ก็ส่งรถมากแข่ง ภาคเหนือจาก ECU SHOP ภาค กลาง มาเพียบ ภาคอีสาร ของแก่น โคราช มากันครบๆ งานนี้ผมทำด้วยใจ ไม่หวังกำไร ค่าสมัคร คันละ 500 บาท ขาดทุนตั้งแต่อยู่บ้านแล้ว ขอบอกว่า ใครไม่ได้แข่งปีนี้ต้องเสียใจ เพราะ เสื้อ ปีนี้ ออกแบบมาสวยมากๆ สุดท้ายผม บก.ต่อ ขอฝากเรื่องของกติกาด้วยนะครับ อย่าเอาเปรียบกันเลย เพื่อความสนุกในการแข่ง ใช้ฝีมือล้วนๆ งานนี้ผมสัญญาว่าจะเลิกก่อน ตี 2 แน่นอน จะไม่แข่งยันสว่าง แน่นอน เพราะนักแข่งสติจะน้อยลง อันตรายมากๆ อยากให้ พี่ๆน้องๆ มากันเร็วๆด้วยนะครับ เพื่อเวลาจะได้ออกมาสวยๆ ลืมบอกในแต้ละรุ่น จัด 10 อันดับ ใช้เวลา ET 3 รอบ เมื่อได้ 10 อันดับแล้ว เอาที่ 1 ถึงที่ 4 มาจับลูกปิงปอง หาคู่ ชิงกันอีก รอบ สนุกแน่นนอน ของรางวัลเพียบ แล้วเจอกันวันงานนะครับพี่ น้อง ชาวไทยที่รักรถกระบะทุกคน

28. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ฝากรอบเดียวก้อพอ

ล่อไป2รอบเลย คิคิ^^

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้