บิ้ว Skyline C 10

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย หรั่ง ^Hakosuka^, 6 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    ดูรูปแรกแล้วก็คิดถึงว่ะ ตอนเจอกันครั้งแรก หรั่งขับ "เจ้าคริสต์มาส" มา สีเขียว ล้อแดง ไฟท้าย R32 บอกว่าจะทำให้กลับเป็นเดิมๆ แต่ก็เอาคันนี้แทนเพราะทรงดีกว่า เดิมๆ ตอนนั้นต่างคนก็ต่างคิดว่า คันนี้เป็นซาก จะทำกลับไหวมั้ย มันก็กลับมาวิ่งได้เหมือนครั้งอดีต ก็สมกับความทุ่มเทแล้วล่ะ... :)

2. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18
    ยังจำได้อีกนะ

สมัยนั้นภายในครีม สีเขียวหัวเป็ด กำลังมาแรง 555

3. P.NEWMAN

P.NEWMAN New Member Member

329
    2
    0
    รูปยังมีอยู่เลยมั้ง มีตติ้งเก่าๆ น่ะ... :)

4. Pao 4E11

Pao 4E11 Well-Known Member Member

1,418
    131
    63
    สุดยอดจริงๆครับ นับถือเลยครับ
    ทั้งรักทั้งผูกพันธ์ ให้เจ้าของใหม่ไปดูเเล
    ไม่ทราบว่า ไม่เสียใจบ้างหรอ ครับพี่
    เป็นผม น้ำตาไหล เเน่ๆ ครับ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:25:14 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:24:43 ----------

สุดยอดจริงๆครับ นับถือเลยครับ
    ทั้งรักทั้งผูกพันธ์ ให้เจ้าของใหม่ไปดูเเล
    ไม่ทราบว่า ไม่เสียใจบ้างหรอ ครับพี่
    เป็นผม น้ำตาไหล เเน่ๆ ครับ

5. หรั่ง ^Hakosuka^

หรั่ง ^Hakosuka^ Member Moderator

593
    3
    18

ยังไม่ได้ไปไหนไกลครับ ยังรัก C10 อยู่เหมือนเดิม

http://racingweb.net/forum/showthread.php/647579-lt-lt-lt-Skyline-C10-Hakosuka-ハコスカ-gt-gt-gt

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้