[+น้องวา ขึ้นรับถ้วย งาน MMAX+]

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Wakita(Wa), 6 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

น้องวาได้เข้าร่วมการแข่งขันงาน MMax & Hankook Super KK ณ สนามBRC

ได้ลงทำการแข่งขัน 2 รุ่น คือ รุ่น MC1 เครื่องไม่เกิน 2000cc และ รุ่น Rookie

ผลการแข่งขันในรุ่น Rookie น้องวาอยู่ที่อันดับที่ 4 ได้ขึ้น Poduim รับถ้วยรางวัล

ทั้งสองรุ่นที่น้องวาลงแข่ง วาเป็นผู้หญิงคนเดียวในทั้ง 2 รุ่นเลยคะ

ขอขอบคุณผู้มีอุปการะคุณทุกท่าน ได้แก่
    ...คุณพ่อ คุณแม่ ที่ยอมปล่อยน้องวาไปแข่งอีกครั้ง:D

...พี่ปอม พี่เต้ ที่พาเดิน walkcouse ในสนามก่อนลงซ้อม

...น้องเจมส์ อุตส่าห์มาถอดเบาะหลังให้ถึงที่ทำงาน รถคันขาวใหม่น้องสวยมากจ้ะ

...โต ขอบใจมากที่บังคับเรามาลงแข่งงานนี้

...พี่ๆ และเพื่อนๆทุกคนที่คอยให้กำลังใจ และวันนี้น้องวาก็ทำสำเร็จไปอีกขั้นแล้วคะ

แล้วจะเอาถ้วยรางวัลไปอวดเพื่อนๆ ในวันอาทิตย์นี้ที่ร้าน Sugar Beet นะคะ

ปล. รูปที่ขึ้น Poduim อยู่กล้องพี่เต้ ถ้าได้รูปมาแล้วจะเอามาลงอวดเพื่อนๆนะคะ

2. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ยินดีด้วยน้อง
    ปล. รูปแรก อยากเป็นหัวไหล่ซ้ายไอ้วา แฮะ

3. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    เยี่ยมเลย

4. BiggyCat

BiggyCat New Member Member

373
    266
    0
    ยินดีด้วยครับ....

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เป็นการผสมผสานระหว่างเสื้อสีขาวกับเนื้อขาวๆได้อย่างลงตัวมาก 555555
    ล้อเล่นนะวา ยินดีด้วยครับน้อง

6. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ดีใจด้วยนะครับ.....

7. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    เห็น pretty แล้วเครียดครับ

8. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ยินดีด้วยครับ พยายามต่อไปนะน้อง

9. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ชอบรูป2-3 คนขวาว่ะ ชื่อไรอ่ะ ขาวจัง
    เออ เกือบลืม ดีใจด้วยน่ะวา อิอิ

10. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    สุดยอดขึ้นทุกวันนะครับน้องวา ปล.พริตตี้รูป 2-3 กลัวเห็นพุงแน่ๆเลยอ่าครับ ดูขะแม่วซะ หุหุหุ:D

11. Mc6885

Mc6885 New Member Member

91
    6
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

12. pondz

pondz Member Member

108
    12
    18
    go ahead 2 next step !!!

13. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    นักแข่ง

14. Silver@Si

Silver@Si New Member Member

60
    2
    0
    ยินดีด้วยครับ :)

15. JAZZza

JAZZza New Member Racer

2,393
    18
    0
  16. ICKY

ICKY New Member Member

204
    6
    0
    โอ้ววว..แจ่มปายเลย... *-*

17. ECU 24

ECU 24 New Member Member

510
    7
    0
    สุดจบข่าวคับผม

18. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
    เก่งครับสมกับที่พยายามมาตลอด เอาที่ 3 นะครั้งหน้า

19. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    ยินดีด้วยนะครั

20. TuM_Fo0L+isH

TuM_Fo0L+isH New Member Member

29
    3
    0
    ดีใจด้วยคับพี่วา
    ยังงี้ต้องพาไปเลี้ยงข้าวแระ(หมายถึงสาวๆที่ถ่ายรุปข้างๆพี่วานะ)
    น่ารักซะ...

21. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ขอบคุณทุกๆคนมากคะ ถ้วยแรกเลยนะเนี้ย ดีใจโคตรๆ:D

คันขาวนี่รถน้องเจมส์ พอดีน้องเค้าแวะมาถอดเบาะหลังให้ เพิ่งออกจากอู่ทำสีเลยนะเนี้ย:D

22. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  23. Nitikorn

Nitikorn New Member Member

24
    0
    0
    รถสวยคนขับเก่ง ดีใจด้วยคับพี่สาว

24. Wakita(Wa)

1,622
    21
    0

ได้มาหนึ่งถ้วย ก็เริ่มมีกำลังใจที่จะลงแข่งต่อไป ใกล้ถึงความฝันไปอีกก้าวแล้วคะ:D

25. Nitikorn

Nitikorn New Member Member

24
    0
    0
    เป็นเกรียรเป็นศรีแก่พี่น้องชาว clubsi ด้วยอีกตะหาก

26. kwadbaa

kwadbaa New Member Member

325
    7
    0
    ยินดีด้วยอิจฉาวุ้ยยยยย ได้ใกล้ๆสองคนข้างด้วย

27. hernfah

hernfah New Member Member

18
    0
    0
    โอววว ยินดีด้วยคราบบบบ

28. Bank blue coupe

Bank blue coupe New Member Member

758
    3
    0
    ยินดีด้วยครับ เก่งๆ :D

29. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ยินดีด้วยครับ เก่งจัง :)

สุดยอดจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้