น้องบูลผมแย่แล้วที่ทำมาเสียเปล่าอาการเดิมเลย เยียบไม่ออกรถไม่มีแรง มึนตึบครับตอนนี้...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Namwong YA, 22 ธันวาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Namwong YA

Namwong YA Guest

0
    0
    0
    น้องบูลผมแย่แล้วที่ทำมาเสียเปล่าอาการเดิมเลย เยียบไม่ออกรถไม่มีแรง มึนตึบครับตอนนี้ ช่วยด้วยครับอยากมีรถเที่ยวปีใหม่เบอร์ช่างเบิร์ดก็หายใครมีรบกวนด้วยครับ ขับได้สองสามวันเป็นอีกแล้ว

2. Namwong YA

0
    0
    0
    มีคนแนะบอกให้ดูเรื่องคลัท

3. 0876933006 เบอร์ช่างเบิร์ดครับ

4. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    ปกติถ้าคลัชเสีย เวลาขับรอบจะขึ้น แต่รถไม่วิ่ง

5. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ปั้มติ้กหมดแรงมั้งครับใช้แก๊สมั้ย

6. Namwong YA

0
    0
    0
    เปลี่ยนปั๊มติกแล้วครับแรงดันปกติถ้าน้ำมันได้แก๊สก็ได้ครับตอนนี้น้ำมันยังวิ่งไม่ได้แก๊สยิ่งหนักเลยครับ

7. ถ้าเกี่ยวกับเครื่องลองวัดแรงดันกระบอกสูบดูครับ

8. Namwong YA

0
    0
    0
    ลองถามมาเรื่อยๆครับพี่ๆเดียวมาหากัน

9. Namwong YA

0
    0
    0
    ตอนนี้ไม่กล้าแตะรถเลยคร้าบ

10. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ค่อยๆไล่ไปครับ อาการยังไม่หนักมากเท่าไร

11. Namwong YA

0
    0
    0
    วีดีโอมาแล้วคร้าบแต่มันกลับหัวทนดูหน่อยนะอันนี้จอดลองสตาร์ดเพิ่งสตาร์ด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้