น้องจูนเกาะถนนเป็นเยี่ยมยกผลประโยชน์ให้ 4WD Full time

การสนทนาใน 'Pickup Forum' เริ่มโดย Finnin, 21 กุมภาพันธ์ 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Finnin

Finnin New Member Member

7
    0
    0
    หลังจากที่ใช้มาซักระยะ (ก็พอสมควรแล้วนะหลายเดือนอยู่) ติดใจระบบ 4WD Full time มากเลยครับ ช่วยให้รถตัวถังหนักๆอย่าง Fortuner เกาะถนนและเข้าโค้งได้ดีไม่มีแถไม่มีหลุด ขับแล้วมั่นใจ กลับไปขับแบบธรรมดาไม่ชินไปซะและผม :D

2. Radio

Radio Guest

0
    0
    0
    เหมือนกันครับ ใช้รถขับ 4 ซะชิน เป็นอาการเดียวกันเลย ฮาา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้