นิตยสาร VRC MAGAZINE เล่ม 2 วางแผงแล้วจร้า....

การสนทนาใน 'Magazine on Web' เริ่มโดย VRC_MAG, 17 กันยายน 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. VRC_MAG

VRC_MAG New Member Member

17
    1
    0
    นิตยสาร Variety Racing Car Magazine หรือเรียกสั้นๆ ว่า VRC MAG. เล่ม 2 วางแผงแล้วจร้า...

นิตยสาร VRC MAG. นี้ประกอบด้วย Magazine 1 ฉบับ และ VCD อีก 1 แผ่น VRC ZooM แบบว่าชมกันทั้งภาพนิ่งสวยๆ และข้อมูลเจ๋งๆ บวกกับภาพเคลื่อนไหวในแบบฉบับ วาไรตี้ ที่เพียบพร้อมด้วยสาระ ความรู้ ที่สำคัญคือ ความบันเทิง ทุกรูปแบบ ที่ขาดไม่ได้คือ เนื้อหาสาระเกี่ยวกับ วงการ MOTOR SPORT ซึ่งเราทีมงาน VRC MAG. คัดสรรค์มาเพื่อสาวกวัยแรงโดยเฉพาะ

พลาดไม่ได้สำหรับรถแต่งหลากหลายแนว

รถแรง แต่งเครื่องยนต์ เก๋งและกระบะ

รถสวย สุดอลังการ VIP & RACING CAR & RETRO CAR

รถเครื่องเสียง ระดับ Hi-End และ Super Surround

กลุ่มเพื่อนๆ CAR CLUB มากมาย

ข่าวสารในวงการ MOTOR SPORT และ บรรยากาศสนามแข่งสุดมันส์

ที่สำคัญคือ นางแบบ สุด SEXY ที่เราคัดสรรค์มาเป็นอย่างดี เพื่อหนุ่มๆ โดยเฉพาะ

อีกหนึ่งคอลัมน์ ที่คอเล่า พลาดไม่ได้ คือ Chill out กับการแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวแจ่มๆ ทั่วประเทศ

สุดท้ายนี้ ทางทีมงานก่อขอฝาก นิตยสาร VRC MAG. และ VRC ZooM ไว้ในอ้อมใจเพื่อนๆ ที่รักรถด้วยนะจ๊ะ หาซื้อได้ตามร้านหนังสือทั่วไปจร้า.....

2. VRC_MAG

17
    1
    0
    vol.2

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 กันยายน 2009
  3. โอ๋E-CAR

โอ๋E-CAR New Member Member

358
    0
    0
    มีอยู่ในมือแล้วครับ...

4. VRC_MAG

17
    1
    0

อย่าลืมกำไว้ให้แน่น แล้วส่ง E-mail คำถามชิงรางวัลมาด้วยน่ะคร๊าบบบบ....

5. CHEVY โดนแบน.........

CHEVY โดนแบน......... New Member Member

1
    0
    0
    ถ่ายรถผมไปทำไม? แล้วทำไมไม่ยอมลงแผ่น ไม่เข้าใจ !!!

อยากถามเหลือเกิน ว่ารถผมมันสู้ TRITON สีดำ สองคันนั้น ตรงไหน

แล้วทำไม ไม่มีรถผมลงใน แผ่น VRC ผมอุตส่าห์ เสียเวลา เสียค่าน้ำมัน ไปถ่ายทำให้คุณ

ฝนตกผมก่อรอพวกคุณ เสียเวลางานไปเป็นวันๆ แล้วมีแค่รูปรถผมแค่สองหน้ากระดาษ ส่วนรถอีกคันก่อไม่ได้ลง แต่ดีกว่าผมหน่อย ยังมีหน้า

เจ้าของรถบ้าง แต่ผมป่าวเลย มิทราบว่าทีมงานคุณ เอาเหตุผลอะไรมาติดสินใจว่า รถผมไม่สมควรลงแผ่น แล้วคุณจะถ่ายไปทำอะไร ????

คุณทำแบบนี้ เหมือนไม่เห็นความสำคัญของผม ผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้อง มาตอบปัญหาให้กระจ่างหน่อยซิ !!
    !

6. VRC_MAG

17
    1
    0
    เพิ่มคอลัมน์ของ VRC MAG. VOL.2 ให้ดูกันอีก

up up up

7. hypertruck

hypertruck New Member Racer

156
    1
    0
    เดี๋ยวจะลองไปสอยมาอ่านดูครับ หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้