นัดมิตติ๊ตครับ ส่งท้ายปี วันเสาร์ที่ 19 ธันวาคม 2552

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย first_mayri, 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    :cool:ให้ว่าจะสิ้นปีแล้ว และมีหลายคนที่อยากพบปะสังสรรค์กันครับ
    ผมขอ อนุญาตินัดเลยแล้วกันนะครับ
    รบกวนผู้ที่สนใจติดต่อมาที่ผมนะครับ
    083-178-5588 เฟิร์ส(ผมจะขอประสานงานเอง)
    ถ้าไม่สะดวกโทร ก็ตอบกระทู้ หรือส่งเมล์มาที่ [email protected]

สถานที่ กะว่าจะเอาที่ แถวสะพานพระราม 5
    หรือแถวตลิ่งชัน(แถวสาย 1 อะครับ)
    หรือเสนอมากันนะครับ
    ร้านยังไม่แน่จะแจ้งให้ไวที่สุดครับ

อีกอย่างผมอยากให้พี่ๆ (ที่มีประสบการณ์เกี่ยวกับรถรุ่นเราไปกันเยอะครับ)
    :cool:

2. first_mayri

239
    0
    0
    เงียบมากเลยครับ

มีโทรมายืนยัง 1 คน คือ พี่ เอ nx สีแดง ที่อยู๋นวลจันอะครับ

แล้วบอร์ดก้อเงียบมั่กๆ

เรื่องร้านกะว่าจะเอาร้านครัวกลางน้ำ เวลา 19.00 น.
    แถวเส้นราชพฤ ครับ
    http://www.kruaklangnam.com
    ตาม link เลยครับ

ใครจะไปที่ไหนตอบๆกันมานะครับ
    อยากให้ไปกันเยอะๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 ธันวาคม 2009
  3. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    สู้ๆครับตามนั้นครับ

4. first_mayri

239
    0
    0
    พี่ตี๋ไปด้วยกันใช่มั้ยครับ

5. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    ลงชื่อด้วยคนครับ แต่กระทู้เงียบจัง

มีที่จอดรถโล่งๆ ให้ถ่ายรูปไหมครับ

6. OFF_N16

OFF_N16 New Member Member

133
    17
    0
    เคาะๆๆๆ

7. first_mayri

239
    0
    0
    นับจำนวนคร่าวๆ
    1.ผมเฟิร์ส
    2.พี่เอ นวลจันทร์
    3.พี่บอย
    4.พี่ตี๋
    5.อ๊อฟ

ที่จอดรถนะจะมีนะครับ
    ไปได้ไม่ได้ยังไงก็โทรบอกกันด้วยนะครับ

8. first_mayri

239
    0
    0
    เงียบๆๆๆ

9. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    สู้ๆๆครับ ยังไงแจ้งเวลาด้วยนะครับ

10. first_mayri

239
    0
    0
    เงียบจังเลยอะครับ
    ทามไมไม่มีใครอยากที่จะตอบเลยอะครับ
    ไปไม่ไปอย่างไงช่วยตอบหน่อยครับ

เรื่องเวลาครับ ขอเป็น 19.00 น
    ร้านครัวกลางน้ำ แล้วกันนะครับหาง่ายที่สุดแล้วครับ

11. keacha

keacha New Member Member

31
    0
    0
    ผมไปด้วยครับขอที่อยู่ร้านด้วยอยู่ตรงไหนเอ่ย

12. first_mayri

239
    0
    0
    ร้านกะว่าจะเอาร้านครัวกลางน้ำ เวลา 19.00 น.
    แถวเส้นราชพฤ ครับ
    http://www.kruaklangnam.com
    ตาม link เลยครับ

13. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    ผมคอนเฟิร์มว่าไป 70 เปอร์เซ็นต์ครับ เพราะรถยังไม่เสดเรย
    ไม่รู้ว่าจะเสดทันรึป่าวอ่ะคับ เหอๆ แล้วยังไงจะโทรายงานอีกทีนะครับ
    ผมชื่อ โจ๋นะค้าบบ ถ้าโชคดีคงได้เจอกานนะค้าบบ (พี่ๆทุกคนด้วยค้าบบ อิอิอิ)

---------- Post added at 13:56:38 ---------- Previous post was at 13:56:23 ----------

ผมคอนเฟิร์มว่าไป 70 เปอร์เซ็นต์ครับ เพราะรถยังไม่เสดเรย
    ไม่รู้ว่าจะเสดทันรึป่าวอ่ะคับ เหอๆ แล้วยังไงจะโทรายงานอีกทีนะครับ
    ผมชื่อ โจ๋นะค้าบบ ถ้าโชคดีคงได้เจอกานนะค้าบบ (พี่ๆทุกคนด้วยค้าบบ อิอิอิ)

14. first_mayri

239
    0
    0
    ไม่เส่ดก้อต้องมานะครับ

15. first_mayri

239
    0
    0
    แผนที่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้