นอกเรื่องนิดนึง คิดว่า FD มันจะเปลี่ยนโฉมปลายปีใหมครับ มีใครมีข้อมูลบ้าง พอดีจะออก FD แร้วว

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย duke_es, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. autonice

autonice New Member VIP

276
    23
    0
    เหอะๆ พี่จะไปเล่น FD ซะแล้ว......
    น้องใหม่ยังไม่ได้พบได้เจอเลย..... es สวยๆ เก็บไว้เหอะน่ะพี่ชาย ไม่ต้องไปขายหรอก

อิอิ..........

2. king_ES

king_ES New Member Member

122
    9
    0
    FD เกียร์ธรรมดาเนี่ยแหละ แจ่ม

3. nvidia

nvidia New Member Member

6
    0
    0
    วันนี้ ขับอยู่ เห็น สีแดง 2 คน ไม่รู้ขนไปไหน งามมากครับ

คงใกล้ คลอด แล้วล่ะครับ

4. HIDE99

HIDE99 New Member Member

56
    7
    0
    dc5 ซิคับเจ๋งกว่า FD เยอะเลยนะ
    ปล. ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น

5. tau

tau New Member Member

7
    0
    0
    ปี 2010 จะออกตัวใหม่คับ งานมันเสนอราคาไปหมดแล้ว รถในแต่ละ MODEL จะใช้เวลาในการผลิตประมาณ 5-7 ปี ก็จะเปลี่ยน MODEL ใหม่คับ

6. NIRANAME

NIRANAME New Member Member

40
    1
    0
    ปลายปี 10 ครับ ซีวิคตัวใหม่ มาแน่นอน

7. BASLER

BASLER Member Member

132
    9
    18
    DC5 ด้วยอีกเสียงครับ ^^"

8. rekamyalp

rekamyalp New Member Member

4
    0
    0
    ผมกำลังตัดสินใจตัว FD อยู่เหมือนกัน...ยังแนะนำกระทู้ของแต่งรุ่นนี้ให้ด้วยครับเพื่อกอปรการตัดสินใจ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

9. boy_rx_7887

boy_rx_7887 New Member Member

742
    86
    0
    จขกท.

ตั้งถามตั้งแต่ปี 08 ยังอุตส่าไปขุดขึ้นมาเนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้