ที่สุดของแจ้.......55+ มาถึงเมืองไทยแล้ว.....แค่ 1 ภาพ ก็เสียวได้ by dangsticker

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย speedexteme, 26 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    มากันแล้วกับตัวเป็นๆม้า 8000 กว่าตัว ไปติดสติ้กเกอร์เลยเอามาให้ชมกันคราบ ใครอยากเจอตัวเป็นๆ วันเสาร์นี้เลย ที่สนาม คลอง 5 ครับ ช่วงนี้ใกล่แข่งและงานใหญ่ๆ งานล้นจิงๆ เพื่อนๆท่านใด หรือทีมแข่งที่ติดต่อมา ขออภัยอย่างสูงนะครับ ที่ปฎิเสธบางท่านไป ไม่ใช่ไม่อยากทำให้นะ แต่ คิวยาวมากๆ จิงๆ ขนาดเมื่อวาน มีรถ เชน Kaeza กับรถดริฟ แนน kumho ผมทำอยู่ เกิดอาเจียนออกมาเลยแล้วก็น๊อคไปเลย ขอโทษ แนน กับ เชน ด้วยนะคับ เด๋วหายดีจะจัดการส่วนที่ติดค้างให้นะครับ ตอนนี้ขอเครียคิวที่เหลือให้หมดก่อน ส่วนเพื่อนๆ อย่าน้อยใจนะครับ อยากทำให้ทุกคนจิงๆ แต่สังขาลไม่เอื้ออำนวยเลยตอนนี้ ลุยงานหนักจนไม่สบายมากจิงๆ เด๋วเครียคิวรถจองเสจ+ร่างกายกลับสู่ปกติ จะลุยงานเพื่อนๆ ที่รออยู่ให้สวยเลยคับ

2. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    งานเยอะ แบบนี้ หายไวไวนะครับพี่

ติดตามผลงานตลอด หุหุ

3. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    ยังจะว่างมาโพสต์อีก เอาเวลาไปพักผ่อนเถอะ

เดี๋ยวน็อคเด้ออออ

4. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  5. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    มาแล้วเหรอเนี่ย

6. ปูเป้คุง

ปูเป้คุง Active Member VIP

1,057
    4
    38
    ดูแลสุขภาพด้วยคับพี่

7. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เสาร์นี้ คลอง5

8. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    รักษาสุขภาพด้วยครับ

9. PRO-N/A

PRO-N/A New Member Member

54
    6
    0
    งานนี้เป็นอีกหนึ่งงานที่คนชอบความเร็วต้องไปชมกัน

ค่าตัวของรถ ค่า service ต่างๆ แพงมาก

ครั้งหนึ่งในชีวิตที่ไม่ต้องเดินทางไปต่างประเทศ แต่เสียแค่ 150 บาท ได้ดูใกล้ชิดแทบจะหายใจรดต้นคอนักแข่งเลย

10. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    // ผลงานดี มีคุณภาพอีกแล้วครับ..ท่าน ดูแล และรักษาสุขภาพด้วยนะครับ //

11. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ติดตามผลงานอยู่เรื่อยๆคับ

12. รักษาสุขภาพด้วยนะคับ

13. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เจ๋งๆคับ ติดตามผลงานตลอดเลยคับ หายไวๆนะคับ

14. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    ยังไงก้อรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

15. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    งานเยอะน่ะดีแล้ว หายไวไวนะอาร์ท :D

16. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    หายไวไวนะครับ

17. ToByStUpId

ToByStUpId New Member Member

16
    0
    0
    หายไวๆนะคับ

18. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ต้องรับช่างเพิ่มเเล้วเเบบนี้ ช่างติดสติ๊กเกอร์ ช่างออกเเบบ

19. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    หายไวๆๆคราบพี่ เลือกไม่ถูกไปงานไหน

20. speedexteme

speedexteme New Member Member

233
    7
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆ และพี่น้องทุกคนมากที่เปนห่วงครับ อาการดีขึ้นมากแล้ว ยังไง ใครว่าไปเจอกันได้ที่คลอง 5 นะครับ เสาร์นี้
    ^_^

21. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    ไปคร๊าบบบบ

22. Godbringer

Godbringer New Member Member

33
    0
    0
    ขอให้หายไวๆ จะได้ลุยงานต่อได้นะครับ

23. ZaKao

ZaKao Member VIP

445
    15
    18
    หายไวไวครับ

24. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    อยากรู้จังว่าเค้าวิ่งกี่เที่ยว
    และประมาณช่วงเวลากี่โมงบ้าง
    มีท่านใดพอทราบไหมครับ

25. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    วิ่ง2รอบ รอบแรกประมาณ3ทุ่มกว่า หลังวิ่งทีมเค้าจะรื้อเครื่องออกหมดเพื่อโอเวอร์ฮอล และตรวจเช็ดเปลี่ยนอะไหล่ใหม่ใช้เวลา75นาที ด้วยทีมช่างประมาณ8คน อีกรอบก็ประมาณ5ทุ่มกว่า สำหรับรถของวิลลี่ไวท์ จากที่คุยกับเค้า เห็นว่าใช้เงินต่อการวิ่ง1ครั้งประมาณ 1แสนบาท แล้วก็ ใช้เงินเซอร์วิสทั้งปี2ล้านเหรียญยูเอส ตามนี้คร๊าบบ
    :cool::cool::cool:

26. Taye@YF20

Taye@YF20 New Member Privilege

337
    29
    0
    3 ทุ่ม 1 รอบ

เที่ยงคืน อีก 1 รอบ

โดยประมาณคับ

27. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    ตื่นเต้นจัง...วันนี้แล้วสินะ...

28. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ติดตามๆ

29. NEXTWEEK

6,436
    996
    0
    รีบไปกันน่ะคร๊าบ จะได้หาที่จอดรถได้สะดวก

30. J.AutoService

J.AutoService New Member Member

69
    1
    0
    ดูแลสุขภาพด้วยนะค้าป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้