ทิศทางของ MRC...

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Keng@7GT-A, 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    อยากจะรู้ทิศทางของMRC อะคับ ว่าจะเป็นอะไรต่อไป เเละจะทำอะไรต่อไป เห็นเงียบเหงา จังเลย พี่เเจ๊ค ท่านประธาน เอายังไงดีๆ เพื่อนๆMRC ที่ยังเเวะเวียนเข้ามา ชมบอร์ด เอายังไงดี เสนอความเห็นหน่อยคับ:):) เรายังเป็น MRC WE ARE FAMILY อยู่รึเปล่าเอ่ย เสนอความเห็นกันหน่อยคับ

ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยสละเวลามาเเสดงความคิดเห็นคับ

แก้ไขล่าสุด: 23 ธันวาคม 2009
    MRC ถูกใจสิ่งนี้
  2. ขะโม่เฮ่

ขะโม่เฮ่ Member Member

856
    13
    18
    เครียดนัก กินเหล้ากันดีกว่า

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เคลียด กินเหล้า

4. anuwatwls

anuwatwls New Member Member

458
    10
    0
    กินเหล้าไม่เป็น ขอ "นม" แทนได้ม่ะ

5. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    พี่กินประจำอยู่เเล้วหนิ นมสด หุๆๆๆ

6. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    เงียบ เกิน ครับ...

7. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    โคตรเงียบ

8. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    สงสัยจะขุนไม่ขึ้น เหอะๆๆ

9. joeez2dj1

joeez2dj1 New Member Member

163
    6
    0
    ยังแวะมาดูอยู่เรื่อยๆคราบบบบ

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แวะมาชม...

11. kvang

kvang New Member Member

191
    1
    0
    โอ้ว.......เงียบจริงแต่บอร์ดอื่นก็เงียบเหมือนกันไม่แปลกคับ

12. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    กวง ล้อกว้าง ล้นเชียวนะ หล่อเลย รถ

13. kvang

191
    1
    0
    เห้ย คนก็หล่อนะ อิอิ

14. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    5 5 5 เชื่อๆๆเมื่อไหร่ว่างมาเจอกันหน่อยสิ กินเหล้ากัน ไมได้เจอนานมาก กวง

15. kvang

191
    1
    0
    ได้จัดไป รวมก๊วนเสืออิอิ

16. LIMPYONGWENG

LIMPYONGWENG New Member Member

52
    3
    0
    เหตุผลส่วนตัวของผมนะ ผมคิดว่า RC WEB ข้อมูลทั้งรูปทั้งกระทู้มันเยอะมาก เลยทำให้โหลดช้า โดยเฉพาะช่วงเย็นถึงดึกๆ เลยขี้เกีียจเล่นRC WEB ถ้าจะเล่นคงป็นเวลาอื่นแทน และไอ้เวลาอื่นเนี่ย ก้อไม่ค่อยจะว่างต้องทำงาน
    เลยไม่ค่อยได้เข้ามาเล่น
    บางครั้งตั้งกระทู้ถาม ก้อไม่ค่อยมีคำตอบมากนัก ไม่ค่อยมีคนมาแชร์เลย เห็นมีพวกท่านข้างบนนี่แหละที่ยังเข้ามาเรื่อยๆ ต่อไปถ้าผมตอบหรือแชร์ข้อมูลได้ผมจะขยันพิมพ์ตอบด้วยคนเพื่อ boardจะได้คึกคักหน่อย
    บอร์ดซื้อขายก้อเงียบๆไปเหมือนกัน ของขายน้อยคนเลยมาดูน้อย หรือ คนมาดูน้อยของเลยมาขายน้อย หรือยังไง ส่วนตัวผมว่าคนมาเล่นบอร์ดมักมาดูอะไหล่หรือของแต่งด้วยนะ อีกส่วนมาหาข้อมูลหรือดูรูปด้วยมั๊ง
    อยากให้บอร์ดนี้กลับมาคึกคักอีกเหมือนเมื่อก่อน เวลามาเล่นดูจำนวนผู้ใช้งานบางทีมีผมอยู่คนเดียวเอง
    คงต้องหากิจกรรมที่ทำให้บอร์ดคึกคักหน่อย อย่างเช่นวิ่ง bracket gymkhana circuit หรือmini circuit
    บ้างมั๊ย หรือจอยกับคลับ4G ,lacer clubก้อได้
    สำหรับผมต่อไปคงจะขยันpost ขายของ ตั้งกระทู้ คำถาม ขยันตอบ ขยันแชร์ โพสรูป และอื่นๆอีกตามที่จะสะดวก เพื่อบอร์ดจะได้คึกคักหน่อย ไม่อยากให้เงียบ กลัวว่าในที่สุดจะหายไปเลยครับ
    ขอบคุณครับ

17. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    :D นานๆแวะมาที แต่อยากเห้นเรารวมตัวกัน หนุกสนาน กัย ขำๆ เหมือนแต่ก่อน ตอนนี้ไม่ได้ใช้ Mitsu แต่ก็ยังรัก เก้บมันไว้กำลัง จะปลุกมันมาวิ่ง ไม่อยากให้เงียบนะครับ ใจไม่เคยไปจาก mrc เลย ผมเริ่มใช้รถที่เนี่ย โตมากับที่เนี่ย ใครจะแยก จะทำอะไร แต่ผมยังมีใจรัก mrc อยู่ ประธาน หรือ ฝ่ายสมาชิก ประชุมกันไหม แนวทางเราจะไปทางไหน หรือ เราจะดำเนินการแบบไหน เอาสักที กลับมากลับความอบอุ่น ค่อยๆเป้นครอบครัวเล็กๆก็ได้ :)

18. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ว่ากันไป พร้อมเมื่อไหร่เเจ้งน๊า ว่างเสมอ ดันเหนื่อยเเระ ไม่ขึ้นเลย อิๆๆ

19. Rush_OverSize

Rush_OverSize Member Moderator

413
    12
    18
    จัดประชุมกันซักรอบดีไหม...พี่เข้ามาดูตลอดแหละ..แต่มันเงียบเหลือเกิน เรามาหาแนวทางร่วมกันดีไหม.. พร้อมกันวันไหนบอกมาละกันเดี๋ยวพี่นัดให้

20. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    เอา เลย พี่รัตน์ ขำ ยึกร้านกาแฟ ต่อได้อีก อิอิ แจ่ม เล็ก ๆ อบอุ่น ดีนะพี่

21. Rush_OverSize

413
    12
    18
    ขอดูเสียงก่อน..ว่าจะมีคนเอาด้วยกี่คน

22. nay

nay New Member Moderator

41
    3
    0
    เหอๆ เอาเลยครับพี่รัตน์ น้องรอดูอยู่

ส่วนตัว: อาจจะแรงไปซักหน่อย ลบทิ้งได้ครับ

ผมดูและติดตามมาเรื่อยๆ กับสิ่งที่ผมสร้างมากับมือ แต่ก็ถูกถีบออกมาจากคลับเพราะอะไรก็ช่างไม่อยากรื้อฟื้น
    อยากจะเห็นความรุ่งโรจน์ ความเจริญก้าวหน้า ในด้านกิจกรรมต่างๆ หวังไว้ว่าน้องๆรุ่นหลังคงทำได้นะครับ
    ส่วนตัวผมขอเป็นผู้ชมอยู่วงนอกดีกว่า เป็นกำลังใจให้เก่งเสมอ เพราะเห็นมีเก่งคนเดียวที่คอยกระตุ้นพรรคพวกตลอด

อยากเสนอแนะว่า เริ่มจากทำกิจกรรมภายในคลับก่อน เช่นไป ทำบุญ หรือ นัดกันไปตีแบด เตะบอล กิจกรรมเหล่านี้ทำกันบ่อยๆ
    สร้างความคุ้นเคยในการสละเวลาของสมาชิก ให้สมาชิกมีความรู้สึกว่า เค้ามาแล้วเค้าได้ในสิ่งที่เค้าอยากทำ
    ขอร้องละครับ เรื่องการปาร์ตี้ กินเหล้าเที่ยวผับ ไม่ต้องเอามาโพสมากก็ได้ มันเป็นเรื่องส่วนตัวในกลุ่ม มีได้พอหอมปากหอมคอ แหย่กัน แดกดันกันตามประสาเพื่อน
    ที่บอกแบบนี้คือไม่อยากให้คนที่เค้าเข้ามาดูหาความรู้ รู้สึกว่า คลับนี้มันเมากันอย่างเดียว

ผมยังรักคลับนี้เสมอครับ รักพี่ๆน้องๆทุกคน แม้บางคนจะไม่เคยรู้จักผม

ขอบคุณที่ฟังคนแก่บ่น ขอให้ความรุ่งโรจน์จงมีแด่ MRC

NAY OVER SIZE
    MRC.001

23. Mod`x

Mod`x New Member Member

10
    1
    0
    MEETINGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGGG >.,<"

MRC ถูกใจสิ่งนี้
  24. Mod`x

10
    1
    0
    สงสัยเอ็กซ์จะหายไปนาน กลับมาคราวนี้ได้กลิ่นเลยว่ามันเงียบมาก กะว่ากลับมาจะเจอทุกคนเหมือนเดิม
    แต่ก็แปลกใจกับสิ่งที่เกิดขึ้น แต่เอาใจช่วย

พี่เก่ง พี่แจ็ค สู้ๆ V(O_O)V

ปล. รถคว่ำอีกแล้วหนู T^T

25. MRC

MRC New Member Moderator

272
    24
    0
    thank จร้า น้องรัก ว่าเเต่ ไปทำยังไง รถหน้าเละเชียว เเล้วเราไม่เปนไรใช่ปะ X

เรียนจบเเล้วดิ ตอนนี้

26. Mod`x

10
    1
    0
    เอ็กซ์มิดคอสะพานมาย่นทั้งคันเลย ตัวเอ็กซ์ก็คอ กะ เข่าเจ็บ คงไม่หายแล้วแหละ
    ส่วนรถมันซ่อมมาก็ไม่เหมือนเดิม จนตอนแรกเอ็กซ์คิดขาย แต่ทำไปทำมาเอ็กซ์ทำไม่ลง รักเค้านินาาาาาา

>.,<"

ปล> ตอนนี้หนูอยากติดแก๊สสสสสสสส

27. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    5 5 5 เติมโซฮอลไปก่อน อย่าติดเลย เเก๊ส เสียดายรถง่ะ

28. Mod`x

10
    1
    0
    แค่วิ่งไป-กลับพัทยาเอ้กเกลี้ยงถังเลย ไม่ไหว พักนี้เอ้กเดินทางบ่อย T^T

29. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    อืม ไปทามไร พัทยา อะ ช่วงก่อนพี่ก็เปิดร้านอยู่พัทยา เเต่ตอนนี้ ย้าย มา กทม เเระ

30. Nash

Nash New Member Member

52
    2
    0
    กลับมาแว๊วววน๊ะคับ หลังจากที่หายไปน๊านนาน มีตติ้งกันวันไหนดีอ่านัดเรย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้