ทำยังไง

การสนทนาใน 'FF Drift CREW' เริ่มโดย อยากรู้, 27 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากรู้ว่ารถขับหน้าเวลาดริฟเนี่ยจะต้องคืนล้อไปทางที่ดริฟเหมือนพวกขับหลังเป่าครับ

1. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    เวลาท้ายปัดแล้วยังไง มันก็ต้องมีการ แต่งพวงมาลัย ดังนั้น ยังไงก็ต้องมีคืนสวนทางบ้าง เพราะถ้าไม่คืนแบบนั้น มันจะ Under เอาอะคับผม

2. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ถ้าท้ายมันออกไปแล้ว ไม่คืนพวงมาลัย มันจะ over นะคับ สไลด์สั้น

under นั่น ท้ายไม่ออกแล้ว

เราถึงต้องพยายามแก้ under ด้วยการทำให้มัน over

ตอบกวนไปไหมเนี่ย .... 55

3. Tee@Abuser

Tee@Abuser New Member Member

740
    29
    0
    ไม่รู้นะสงสัยแล้วแต่อาการรถด้วยมั้ง แต่ของผม ไอ้ audi ถ้าโยนไปแล้ว แล้วไม่หักพวงมาลัยมันจะ Under ทันทีเลยง๊ะ

4. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    ส่วนถ้าเป็นรถชั้นคันเก่านั่นต้อง counter เหมือนกัน ดึงเบรกมืออย่างเดียว หมุนชัวร์
    รถมันฐานล้อสั้นนี่นะ (^_^")>

5. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    แสดงว่าสาวยุ่นกะสาวยุโรป แสดงอาการไม่เหมือนกัน อิอิ

ikuๆๆ

ohhh yes !!

6. hippo_sleek

hippo_sleek New Member Moderator VIP

449
    5
    0
    แน่นอน สาวญี่ปุ่นร่างเล็กตัวเบา น่ารัก
    สาวยุโรปรูปร่างใหญ่ (อะไรใหญ่) เซ็กซี่

ที่พูดมานี่หมายถึงรถนะ แหะ ๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้