ถ้าอยากได้ mr2 พร้อมชุดแต่ง 2000GT ควรกำเงินเท่าไร

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย manaboy, 23 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. manaboy

manaboy New Member Member

2
    0
    0
    ถ้าเครื่องเดิมๆ เปลี่ยนแมกซ์นิดหน่อย ควรจะมีตังซักเท่าไรครับ พอดีเล็งๆ ไว้อยู่
    คำถามอีกข้อ mr2 นี่ เบรคมี abs กับ ถุงลมนิรภัยไหมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 เมษายน 2008
  2. sugidastro

sugidastro New Member Member

9
    0
    0
    ผมมีที่ทำ 2000GT แบบครบวงจรเลยครับ จะเอาแบบ TRD แท้ หรือ ทำขึ้นมาพิเศษ ตัวแข่งในสนาม ก็ได้ครับ ราคาไม่แพง ราวๆ65000 บาท พร้อมทั้งสีทั้งคันราคานี้รวมทำสีแล้วเป็น 2Kมีห้องอบสีด้วยครับ และเมื่อทำเสร็จถ้าหาล้อออฟบวกๆไม่ได้ ก็มีที่ให้ทำสเปเซอร์แบบมีเซ็นเตอร์บอล ปลอกกันสัน่ สามารถทำได้ถึง 4 นิ้ว ขับแล้เวไม่สั่นด้วยครับ ราคาประมาณ 4500 4 ข้าง และมีที่ทำภายในด้วยครับ เป็นหนังเกรดเดียวกับเบนซ์ หุ้มได้ ทำใหม่ได้ทั้งแผงประตู หรือ จะขอบยางที่มันน้ำเข้าทำหนังมากันได้ครับดูดีไปอีกแบบ คอนโซลสามารถหุ้มหนังได้หมดครับ ราคาไม่แพง สนใจจะทำโทรหาผมได้ที่ 0865717424 เดี๋ยวพาไปทำครับ

3. manaboy

manaboy New Member Member

2
    0
    0
    ยังไม่มีรถ เลยครับ กำลังดูทีท่า น้ำมันก่อน ถ้าขึ้นเรื่อยๆ คงต้องเปลี่ยนแผน ไปคบกัน แจ๊ซ 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้