ถ่ายทอดสดงานบางแสน ผ่าน Web ครั้งแรกของเมืองไทยวันที่ 27-29

การสนทนาใน 'Circuit Racing' เริ่มโดย chai import, 23 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mo-emag.com

mo-emag.com New Member Media

34
    3
    0
    ในตัวแทนของทีมงาน MO-EMAG ขอขอบพระคุณทุกๆท่านที่ร่วมติดตามการถ่ายทอดสด ผ่าน WEBSITE ในครั้งนี้ หากมาข้อพลาดผิดประการใดขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยครับ ขอบพระคุณครับ

ขอบคุณครับ ว่าจะขอบคุณตั้งแต่วันงานแล้วครับแต่ไม่มีโอกาสได้ตอบสักที ขอบพระคุณครับ

กล้วย910 ถูกใจสิ่งนี้
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้