ถามเรื่องโช๊คหน้าหน่อยค๊าบบบ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ^BLUE_SODA^, 4 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    คือว่า ผมจะเปลี่ยน โช๊คหน้า เดิม ของ tiger เปลี่ยนเป็น rancho 9000

ระยะ ยืดสุด และ หดสุด ของโช๊ค ควรจะเป็นเท่าไหร่ ครับ :confused:

เด่วกลัว ซื้อมาผิด ครับ ขอบคุณครับ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองเทียบกับโช้คเดิมที่ใส่อยู่อะคับ

3. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    รับทราบบบ ครับผม ต้องลองดูแระ

4. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ตามนั้นครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้