ถามเรื่องเพลากลางคับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย พี ิBfs, 2 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. พี ิBfs

พี ิBfs Guest

0
    0
    0
    คืออย่างนี้ครับ ผมไป วางเครื่องมา(sr20 NA) แล้วก็ ให้ช่างเค้าเดินเพลากลางใหม่ ปารกฏว่า สั่นมากครับ 80ก็สั่น พอถึง 140+ สั่นมาก นั่งแทบไม่ได้เลย มีเพื่อนๆคนไหน ที่วางเครื่องแล้ว ทำเพลากลางกันที่ไหน อุ่ไหน บอกผมด้วยนะครับ ผม อยากจะจบกับปัณหานี้ครับ ขอบคุณมากนะครับ...

2. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    วางใน 505 หรือ เปล่า ครับ

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    โทรมาคุยกันก็ได้คับ น่าจะได้รายละเอียดมากกว่า ผมก็ใช้ 505 เหมือนกันคับ

4. ohmmemy

ohmmemy Active Member Moderator

1,077
    4
    38
    เสี่ย โบว์ จัดไป ทำเพลากลางเสร็จ ตามด้วย แพท้ายต่อ หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้