ถามเรื่องเบาะตัวนอกหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Slowmotion 02, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Slowmotion 02

Slowmotion 02 New Member Member

79
    0
    0
    เบาะของ Ferio มันเป็นยังไงคับแล้วเบาะแขนเดี่ยวมันใช่ของ Ferio หรือเปล่าคับ
    แล้วมันมีแบบอื่นหรือเปล่าคับ ขอปรึษาหน่อยนะคับ

2. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    แขนเดี่ยวก็มีครับ เป็นผ้ากระสอบ เขาเรียกเบาะ eg 8
    ส่วนของ eg 9 มี 2 แบบ
    คือ ผ้าเทา กับ ตุ๊กแก

Slowmotion 02 ถูกใจสิ่งนี้
  3. Slowmotion 02

Slowmotion 02 New Member Member

79
    0
    0
    พอจะมีรูปให้ดูมั้ยคับ ขอบคุณครับ

4. naytou

naytou New Member Member

17
    1
    0
    หน้าตุ๊กแก 3D
    หลังตุ๊กแก 4D :p

5. Slowmotion 02

79
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ...แต่ไอเบาะหน้าเข้าเรียกว่าอะไรคับมันไม่ใช่แขนเดี่ยวนี้คับ ใช่ที่เข้าเรียกว่าหัวโดนัดหรือเปล่าคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 พฤษภาคม 2008
  6. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    อันในรูปนั้นเค้าก็เรียกกันว่าลายตุ๊กแกครับ (เรียกจากลายผ้า) แต่อันนี้เป็นเบาะลายตุ๊กแกคู่หน้าที่อยู่ใน EG 3 ประตู ลายตุ๊กแกที่ตรงรุ่น EG 4 ประตูก็มีเหมือนกัน ลายผ้าเดียวกัน แต่ทรงจะไม่ใช่แบบนี้ (แต่คล้ายๆกัน)

ส่วนเบาะแขนเดี่ยวใน EG 4 ประตูนั้นมีครับ ทรงก็เหมือนกับเบาะแขนเดี่ยวใน 3 ประตูเลย (หมายถึงเบาะหน้านะ ลองหารูปในบอร์ด 3 ประตูดูก่อนก็ได้ครับ) แต่ผ้าจะคนละลาย และคนละสี (แต่ไม่แน่ใจว่ามีสีหรือลายเดียวกันรึเปล่า) เบาะแขนเดี่ยวใน 4 ประตู ไม่ค่อยมีใครเล่นครับ เลยไม่ค่อยเห็นกันเท่าไหร่ ส่วนใหญ่จะเห็นภายในผ้าเทาหรือตุ๊กแกซึ่งมีคนเล่นเยอะกันมากกว่า

พอดีผมไม่มีรูปครับ ต้องขออภัยด้วย แต่ข้อมูลตามนี้เลยครับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 พฤษภาคม 2008
  7. Slowmotion 02

79
    0
    0
    เข้าใจมากขึ้นเยอะเลยคับขอบคุณมากคับ

8. ekaphant

ekaphant New Member Member

1
    1
    0
    ใส่ของ integra ก็ได้ถ้าไม่ซีเรียส ผมก็ใช้อยู่
    ไปที่บางนาตอนนั้นคู่ละ2พันมั้ง แต่ปีไรไม่รู้ลืมถาม

9. Slowmotion 02

79
    0
    0
    เบาะของ Integra มีรูปให้ดูมั้ยครับ

10. AKE-04

AKE-04 New Member Member

1
    1
    0
    ขาย เบาะ Integra สีดำ มี เบาะคู่หน้า + เบาะหลัง เปิดพับได้ (แถมให้) สภาพดี ปีกไม่ล้ม ผ้าไม่ขาด คู่หน้า ราง ใส่ EG ได้เลย ไม่ต้องแปลง / ชุดละ 4500 บ.

* * * * สนใจ ติดต่อ 087-9277704 ครับ * * * *

11. AE EG FERIO

AE EG FERIO New Member Member

76
    7
    0
    มีแต่เบาะหลังนะคับ ลองชมกันดู

มีแต่เบาะหลังนะคับ ลองชมกันดู เป็นเบาะหลัง อีจีแปดนะคับ มีที่วางแก้วน้ำกับที่ท้าวแขนตรงกลางคับ
    ตัวเบาะพิงสามาถเป็นไปท้ายรถได้คับ

12. noo_bon

noo_bon New Member Member

38
    3
    0
    อันนี้ ผ้าเทา คับ ...

13. Slowmotion 02

79
    0
    0
    ขอบคุณครับสวยๆกันทั้งนั้นเลย อีจีแปดก็สวยผ้าเทาก็สวยผมตัดสินใจไม่ได้เลยว่าจะใส่แบบไหนดี
    แต่ก็ชอบทั้งคู่LOL

14. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    อันนี้ตั๊บแก๋

15. Slowmotion 02

79
    0
    0
    ลายตุ๊กแกนี้มันสวยจริงๆคับ

16. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    ..

.:....ขายเบาะนอกแขนเดียวผ้าดำพลาสติกเทาสภาพดีตรงรุ่น EG 4ประตู หายากมากๆ......2800 บาท
    ....ดูของพระราม 5 นนท์ สนใจโทร. 085-922-8815 บอยคับ.....:
    ....ขายแล้วคับ......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มิถุนายน 2008
  17. Slowmotion 02

79
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ ขอเวลาตัดสินใจหน่อยนะครับ ตอนนี้ผมว่าผมจะไปใส่เบาะหลังแข็งอยู่ครับ

18. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้