ถามเรื่องลิ้นหน้า MUgen ของ ES ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย rhapsody, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. rhapsody

rhapsody New Member Member

6
    0
    0
    มันมีแบบตรงรุ่นรึป่าวอ่ะครับ

แล้วหาซื้อได้ที่ไหนอ่ะครับ

2. Bird_Es

Bird_Es New Member Member

159
    15
    0
    ถ้าเป็นของแท้ ไม่มีของตรงรุ่น Esคับ

3. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    เข้าจัยว่านอกจากโมดูโล่เเล้ว นอกนั้นไม่มีตรงรุ่นesเลยซักสำนักนะครับ

มูเก้นที่มีลงขายจริงๆก้อแปลงมาจากSi

ถ้าอยากทำจริงๆก้อคงต้องหารูปหลายๆมุมแล้วไปคุยกับร้านไฟเบอร์เอาน่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้