>> ถามเกียร์ออโต้ NV ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย blackpoodle, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. blackpoodle

blackpoodle New Member Member

5
    1
    0
    ไม่ทราบท่านใดใช้เกียร์ AT บ้างเลขไมล์เท่าไหร่แล้วครับ อยากได้อีกสักคัน ถ้าเป็นเกียร์ AT มันจะเปราะ พังง่ายหรือเปล่าครับ กินเยอะมั๊ยเทียบกะเกียร์ MT อัตราเร่งเมื่อบรรทุุกด้วยครับ

2. เคยใช้ธรรมดาอยุ่ แต่ไปจับยัดเป็นออโต้แล้วคับ กินขึ้นกว่าเดิมนิดหน่อยคับ แต่อัดแต่เร่งก้เป็นรองเกียร์ธรรมดาคับ แต่ได้สบายคับ หยั่งขับไปเล่นน้ำสงกรานต์นี่รถติดๆ สบายโคตร แล้วแต่ใจคับ

3. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    ถามกลับว่า วิ่งในเมือง หรือ นอกเมือง

ถ้าใช้ในเมืองเป็นหลัก ออโต้ ขับสบายว่าเยอะอ่ะครับ

ป.ล.อยากเปลี่ยนเป็นออโต้เหมือนกานนะ

4. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ธรรมดาประหยัดกว่าคับ แต่ก็เมื่อยน่าดูเวลาอยู่ในเมือง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้