ถามอาการที่เกิดกับรถผมหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ย่องมาแซง, 22 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ย่องมาแซง

ย่องมาแซง New Member Member

102
    22
    0
    ถามอาการที่เกิดกับรถผมหน่อยครับ คือ เวลา ที่ผมเลี้ยว ซ้าย แรงๆ หรือมากๆ ผมจะมีความรู้สึกเลยว่า ล้อหน้า ขวา ของผม แบะบานออก มันจะมีเสียง ครือๆๆๆ เหมือนกับว่า ล้อขวานั้น ขอบยางล้อ โดนถนน แทนที่จะเป็นหน้ายางล้อ ยิ่งเลี้ยวแล้ว เหยียบ เบรค ด้วยแล้วจะรู้สึกทั้งเท้า และพวงมาลัย เลยครับ รบกวนขอความรู้ให้ผมตาแจ้ง หน่อยครับ จะได้ซ่อม ถูกที่ ไม่โดนฟัน

2. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ใส่ขอบ 17 หรือเปล่าครับ ถ้าขอบ 15 16 ไม่น่าติด ถ้าไม่ใช่ยางก็น่าจะเป็นอย่างอื่นแระ อิอิ อานนี้รอพี่ๆเค้าน๊า

3. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :D:D:D:D

4. bird_hks-thailand

bird_hks-thailand New Member Member

101
    11
    0
    ลองดูลูกหมากล่างกะไม้ตีกลองดูครับน่าจะหลวม

5. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    เชคต่อมลูกหมาก กะ ด๊อกเตอร์ติ่งได้ครับ :D

6. ย่องมาแซง

ย่องมาแซง New Member Member

102
    22
    0
    upppp

7. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ตามนั้นั้นจัดไป

8. suchanon_t

suchanon_t New Member Member

862
    470
    0
    ขอแจมคับ....นนท์นิสสันเซ็นทรา

งานเข้าแล้ว.....คาบท่าน

:confused::confused::confused:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้