ถามอะไรจุกจิกหน่อยนะ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย ZOOKZONE, 28 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ZOOKZONE

ZOOKZONE New Member Member

192
    3
    0
    1.ถังน้ำมันของหน้าแหลมมันจุกี่ลิตรอ่ะ อันนี้ไม่รู้จริงๆนะ
    2.ที่ปัดน้ำฝนของเก่ามันหักน่ะ ต้องใช้ของหน้าแหลมตรงรุ่นป่าวครับ หรือว่า
    ใช้ของรุ่นไหนก็ได้
    3.อยากเปลี่ยนป้ายทะเบียนอันใหม่ถ้าไปขอกะขนส่ง อย่าง xจ-xyxy จะได้เป็น
    แบบไหนครับ เป็นของใหม่แบบ ชม xyxy หรือว่าของเก่าแบบ ขห xyxy
    แต่เลขเก่าเรา4ตัวหลังยังเหมือนเดิมใช่มั้ย

2. Kaikook007

Kaikook007 Member Member

616
    4
    18
    รอดูคำตอบอยู่เหมือนกันครับ :p :D

3. dew911

dew911 Member Member

241
    2
    18
    1. อันนี้ไม่แน่ใจนะคับ ประมาณ 60 ลิตรมั้ง เพราะเติมจากขีด E จนเต็มถัง ได้ 55 ลิตร (ไฟยังไม่ขึ้นโชว์)
    2. อันนี้ไม่ทราบครับ
    3. ทะเบียนจะได้เป็นแบบใหม่คับ ตัวเลข 4 ตัวท้ายเรา จะเหมือนเดิมคับ เช่น ขอ xxxx
    ค่าเปลี่ยนทะเบียนแบบใหม่ ประมาณ 200 บาทคับ ไม่รู้เด๋วนี้ขึ้นยัง

4. เส บอม

เส บอม New Member Member

241
    1
    0
    ขอบคุณคับ :D:D

5. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    ตามน้าดิว.......เลยคับ แมว......อิอิ

แต่ที่ปัดน้ำฝน ไปทำไงถึงหักได้เนี่ยยยยยยย ????

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้