ถามพี่ๆ เรื่องจูนคาร์บูหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย EN, 5 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EN

EN Guest

0
    0
    0
    คือทำแอลเอดลูกโตเเกมม่า เสร็จเเล้วเอาคาร์บูเคเหลี่ยมจากเพื่อนมาลง ของเพื่อนลูกเท่ากันเเต่มันข้อเหวี่ยงเค นมหนูอากาศ น้ำมัน 150 อากาศ 38 เจ็ต 38 ปรากฎว่าพอออกตัวออกไม่ได้ วอดดับจึงกลับมาเปลี่ยนนมหนูอากาศเป็น 42 คราวนี้ออกได้เเต่พอปลายเกียร์วอดอีก ครั้งที่สองนี้กลับมาเปลี่ยนนมหนูน้ำมันเป็น 142 อากาศ 42 ออกตัวได้เเรงดี พอถึงปลายเกียร์วอดดับอีก จนปัญญาเเล้ว ควรจะไล่อย่างไรดีคับ ขอคำเเนะนำเพื่อนๆ หน่อย

2. ^_^BoY^_^

^_^BoY^_^ New Member Member

124
    5
    0
    หรีด-กล่องเหมือนกันป่ะ ????
    รถคุณชักสั้นกว่ารถเพื่อน เเรงดูดจะมากกว่าเพราะซอยเร็ว เเรงดูดหน้าปากจะมากกว่ารถเพื่อน เพราะงั้นเจ็ตหน้าจะต้องเปลี่ยน
    ลองเป็นซัก 140/ 50 ดูครับ
    งูๆ ปลาๆ น๊าาาาา ......... รอท่านอื่นที่รู้มากกว่ามาตอบ อิอิ

3. ลองเช็คถังน้ำมันดูด้วยนะครับ ว่ามันมีสนิมหรือป่าว บางทีอาจจะตันได้นะครับ

4. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ของผมก็เคยเป็น ผลสุดท้าย คาบูร่วนอ่ะ

5. ณัฐพงษ์

ณัฐพงษ์ New Member Member

41
    1
    0
    ลองเปลี่่ยนคาบูลูกใหม่ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้