ถามทาง meeting วันที่ 7 หน่อยครับ จะไปให้ดีเลยๆๆๆ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย popsupergasB14, 30 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. popsupergasB14

popsupergasB14 New Member Member

234
    39
    0
    :D:D:D;);)อย่าว่าแต่ไปเลยครับ ตอน หกโม
    ยังอยู่ ระยอง อยู่เลย กับมาก็3 ทุ่ม เหนื่อยแทบขาดใจ ขอโทษพี่ๆๆ ด้วยครับ ที่ถามทางแล้วไม่ได้ไป แต่ก็ยังเป็นประโยชน์แก่ ผู้เขามาชม พอดีลูกน้องตัวดีมันนัดลูกค้าวันหยุดอะสิ เลยเป็นแบบนี้ อะครับ งานต้องมาก่อนครับ เดี๋ยวไม่มีตังไว้บำรุง ลูกรัก จิงม:D

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    ดีค้าบบบเราต้องเลือกงานก่อนอยู่แระ

มีประโยชน์ๆ
    :D:D:D:D:D

3. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ช่ายยยยยยยย ผมนี้ก็งานรัดตัวมาก รัดซะปลิ้นเลย เลยไม่ได้ไปเลย อิอิ

4. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    :D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้