+++ ตามหาศิษย์เก่า ส.ล สันติราษฏ์วิทยาลัย!!จ้า +++

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย djgolf69, 5 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ใครจบมาแล้ว หรือยังเรียนอยู่ รายงานตัวกันหน่อยน้าๆๆ

กระผมจบมา 4 ปีที่แล้ว รุ่น 25 จ้า . . ..

ตี๋น้อยโอเซนมาแย้ววววๆๆ ๆๆ ๆ ๆๆๆๆ ๆๆๆ เย้ๆๆ ๆๆ :) :p :p

2. benz

benz New Member Member

19
    0
    1
    เรียนจบรุ่น 23 ครับ ไม่ได้ไปไหว้หลวงปู่ฤาษีเลย :eek: :eek:

3. djgolf69

207
    1
    0
    มะได้เข้าไปไหว้เหมือนกันคับ เด๋วนี้เปลี่ยนแปลงไปมากเลยคับๆๆ

4. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ผมรุ่นโรงอาหารใหม่เพิ่งเสร็จอ่ะคับ (ยังไม่เปิดใช้เลย)
    เรียนแค่ตอน ม.1 - ม.2 เทอม 1 เอง ....
    เพราะย้ายไปต่างจังหวัด

เด็กกองร้อยพิเศษจราจล เอ้ยย จราจร อ่ะคับ ......

แล้วก็ผมอยู่ตอนที่เพิ่งเปลี่ยนทำนองเพลงเป็นแบบใหม่อ่ะคับ
    เดิมมันขึ้นแบบว่า

แตต แตต แตต แต่ต แต่..... (หึม หึม หึ่ม หึม)
    แตต แตต แตต แต่ต แต่..... (หึม หึม หึ่ม หึม)

แต่แบบใหม่ มันขึ้นว่า

แตต แตต แตต แต แต่ .....

(งงไหมเนี้ย)

5. djgolf69

207
    1
    0
    งงคับพี่ๆๆ คิคิๆๆ ๆ จำเพลงมะได้แย้วววๆๆ คิคิๆๆ ๆๆ

6. djgolf69

207
    1
    0
    มีอีกมั๊ยน้าๆๆ คิคิๆๆๆ

7. มารพเนจร

มารพเนจร New Member Member

2
    0
    0
    รุ่น15 ตะวันเพลิงฮะ
    คิดถึง ชมรมกระบี่-กระบองจังเลย
    กองร้อยพิเศษด้วย

:) :) :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มิถุนายน 2006
  8. มารพเนจร

มารพเนจร New Member Member

2
    0
    0
    คิดถึงเพื่อนๆจังเลยครับ

9. Baritoreca

Baritoreca Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่รุ่น 22 น่ะ ห้อง 2(ห้องบ้าๆบอๆ) ม.1-3 คิดถึงเพื่อนๆกะอาจารย์(เกือบ)ทุคคนเลยครับ

10. n!Cs`RCW

n!Cs`RCW New Member Member

470
    20
    0
    ไม่ได้อยู่ ครับ เเต่เพือนอยู่ 555+

11. Aop_ES

Aop_ES New Member Member

48
    0
    0
    6/1 รุ่น 25 ครับ (จำรุ่นถูกป่าวหว่า) เอิ้ก ๆ

อ๊อบคับ ...

12. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    อ่านะ .... ผมกองร้อยพิเศษจราจร อ่ะ ......

13. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    จบมา10กว่าปีแล้วครับ ไม่รู้ว่ารุ่นอะไร เรียนม.ปลายที่ส.ล.
    สนิทสนมกับอาจารย์บังอร(ฝ่ายปกตรองมากๆ) ไม่รู้ว่าเป็นอะไรกับผม
    เข้าโรงเรียนมาเป็นต้องเรียกแล้วก็โดนหยิกพุงบ่อยมากๆ คิดถึงจังไม่รู้ตอนนี้ยังสอนอยู่หรือเปล่า
    ไม่มีโอกาศกลับไปเลย

14. djgolf69

207
    1
    0

เย้ๆๆๆ ๆ เจอรุ่นเดียวกานแย้วๆๆ

ช่ายพวกเพื่อนปุ้ยปะ จำเราด้ายป่าวๆๆ ๆๆ ไอตี๋ห้อง8 ประธานราชพฤกษ์อะๆๆ ๆ :D :D :eek: :eek:

15. djgolf69

207
    1
    0
    เหมือนกานเลยคับ ชอบโดนแกหยิกพุงประจำเยย หยิกเจ็บด้วยๆๆ ๆ:D :D :D

ป่านนี้มะรู้ว่าเปนยังไงบ้าง มะได้เข้าไปเลยคับ

16. Aop_ES

Aop_ES New Member Member

48
    0
    0
    ถูกต้องนะคร้าบบบบ :D :D :D

นึกว่าใครที่ไหน ถึงว่า คุ้น ๆ :p

17. djgolf69

207
    1
    0
    เย้ๆๆ ๆ ๆๆๆ ๆ ๆ ดีจายๆ ๆ ๆ โลกกลมๆ ๆ อิอิๆๆๆๆๆๆๆ ๆ ๆ

18. Fredy

Fredy New Member Member

710
    84
    0
    ดูข่าวที่เด็ก สล.โดนแทงตายแล้วหดหู่จริงๆ ขอให้ไปสู่สุขตินะครับน้อง

ส่วนไอ้คนร้ายที่โดนจับได้อยากให้แม่งโดนประหารจริงเลวมากๆ

สงสารน้องเค้ามากๆเลย

19. พีท_SoCool

พีท_SoCool New Member Member

55
    4
    0
    ไม่รู้รุ่นอารายจำม่ายได้
    จบมาน่าจะ 7 ปีแร้ว

20. app_le

app_le New Member Member

56
    0
    0
    เอ่อ! เอาด้วย
    รุ่น 18
    เอ่อ ไม่รู้จะพูดไรอีก
    แค่นี้ดีกว่า
    ดีนะ
    บาย

21. app_le

56
    0
    0
    อ้าว! เลือดหมู+ดำ
    หายไปไหนหมด
    มารายงานตัวกันหน่อยดี๊

22. app_le

56
    0
    0
    สงสัยกระทู้นี้ตายสนิท
    เงียบจัง
    อ่ะ รวมญาติกันหน่อย
    ฝากเบอร์และชื่ด้วยนะ ถ้าไม่ลืมกัน

23. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    อื่มมมมมม ผมเรียนแค่ตอน ม.1 ถึง ม.2 เองอ่ะคับ
    จบ ม.2 เทอม 1 ที่ ส.ล. ปี 91
    เป็น ลูกเสือกองร้อยพิเศษจราจร ด้วย

เป็นศิษย์เก่าได้ไหมอ่ะคับ

24. app_le

56
    0
    0
    แล้วไปเรียนต่อไหนคับ
    แต่ไม่เป็นไร ถือว่าถิ่นเดียวกัน

25. app_le

56
    0
    0
    เด็ก ส.ล. หายากจิงๆเลยนะเนี่ย
    หายไปไหนกันหมด
    :banghead: :banghead: :banghead: :banghead: :banghead: :banghead: :banghead:

26. app_le

56
    0
    0
    แวะมาชม

27. app_le

56
    0
    0
    :hurt: :hurt: :hurt: :hurt: :horn: :horn: :horn: :horn: ส่งเสียงกันบ้างสิคร้าบบบบ :hurt: :hurt: :hurt: :hurt: :horn: :horn: :horn: :horn:

28. app_le

56
    0
    0
    สงกรานต์ไปไหนกันมามั่ง ขอเสียงหน่อย

29. ส.ล. 17

ส.ล. 17 Guest

0
    0
    0
    จามจุรี

สันติราษฏร์ 17 เอกศิลปะ ห้อง 8 รุ่นฝ่ายปกครองร้องไห้ กองร้อยพิเศษลูกเสืออากาศ
    ใครอยู่รุ่น 17 ตอบด้วย

30. app_le

56
    0
    0
    โผล่มาอีกราย
    นึกว่าไม่มีซะแล้วเด็กโรงเรียนนี้:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้