ตกลงมิตติ้งวันที่ 3 พ.ค.

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 29 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    สถานที่ พระราม 5 ที่เดิม สี่โมงเย็น

แล้วก็ไปหาข้าวกินให้อิ่ม

แล้วก็ไปกินเบียร ขวดล่ะ 28

แล้วก็เมา จบ.

2. จัดไปตามนั้น

3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    รับทราบเจ้าค่ะ อิอิ

4. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    ถ้ากลับมาจากนครนายกทัน ไปแน่นอนครับ

5. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ปล. ถ้าฝนตก จะย้ายไปที่ไหนไหมค่ะ นู๋นัท พี่ถามเผื่อไว้อ่าค่ะ

6. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    จ้า

7. Nat_mo

781
    15
    18
    คงต้องขอเลื่อนเวลาออกไปสักนิดนนะครับ

เพราะมีงาน ชาปนกิจศพ คุณตาของสุธี

จึงเรียนมาเพื่อทราบ

8. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    เฮ้ยนัท เป็นวันอาทิตย์ที่4 ได้ป่าว พี่เลิกงาน 4.30 อ่ะ เเถมยังต้องขับรถจากฉะเชิงเทราอีก..ไม่ทันเเน่เลย..

9.  
  10. Nat_mo

781
    15
    18
    พี่เจตถ้ามาไม่ทันไม่เป็นไรคับพี่

ยังไงวันที่ 17 ก็จะไปคลอง 5 กันอยู่แล้วคับ

ไว้เจอกันวันนั้นก็ได้คับ

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    เพิ่งล้างรถเส็ด ดูเหมือนฝนจะตก เง้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้