ดัดแปลงไฟหน้า 505

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย peugeotgermany, 19 กุมภาพันธ์ 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peugeotgermany

peugeotgermany New Member Member

3
    0
    0
    อยากได้โคมไฟหน้า 505 แบบ 4 ตาครับ ไม่ทราบว่าจะสั่ง หรือดัดแปลงอย่างไรดีครับ รบกวนด้วย

2. ohho108

ohho108 New Member Member

29
    1
    3
    แบบนี้ก็หล่อดีนะครับ
    ไม่รุทำที้ไหน เอาแบบไปดูก่อนละกัน

3. peugeotgermany

peugeotgermany New Member Member

3
    0
    0
    ใช่แล้วครับอยากได้เหมือนในรูปที่โพสท์มา แต่ไม่ทราบว่าต้องดัดแปลงอย่างไรครับ

4. นาย...อั๊ยซ์...

นาย...อั๊ยซ์... New Member Moderator

178
    6
    0
    ที่เป็นไฟกลม แยกชิ้น ข้างล่ะสองดวง .. เคยเห็นตัวเป็นๆแค่ 2-3 คันเองครับ

และยังไม่ทราบเช่นกันครับ ว่าหนทาง มันเป็นมายังไง

รอคนที่ใช้ 505 เข้ามาแถลงล่ะกันน่ะคร๊าบบบ !!

---------- Post added at 21:14:35 ---------- Previous post was at 21:14:20 ----------

ที่เป็นไฟกลม แยกชิ้น ข้างล่ะสองดวง .. เคยเห็นตัวเป็นๆแค่ 2-3 คันเองครับ

และยังไม่ทราบเช่นกันครับ ว่าหนทาง มันเป็นมายังไง

รอคนที่ใช้ 505 เข้ามาแถลงล่ะกันน่ะคร๊าบบบ !!

5. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    สั่ง Ebay ได้จ้า รวมค่าของ+ค่าขนส่งแล้วก้อประมาณ แตะๆ 20000อ่ะคับ มือสองด้วยน้า

ปล. ลองถามนายบรู๊คเขาได้น้า

6. avalanche

avalanche New Member Member

18
    0
    0
    หาโคมกลม 12 V. จากร้านอะไหล่ทั่วๆไป มาทำไฟเบอร์ ครอบ กับทำจุดยึดใหม่ จะดีกว่ามั้ยครับ 20000 โอ้ว.. โน

7. อีโวน้อย

อีโวน้อย New Member Member

88
    2
    0
    รวมตัวกันแล้วลองมาคุยที่ร้านเดี๋ยวเสกให้

8. avalanche

avalanche New Member Member

18
    0
    0
    เห็นด้วย งบสองหมื่น เสกไฟโปรเจเตอร์ พร้อมไฟ spotlight สวยๆได้อย่างละคู่พรอมหน้ากาก ครอบไฟงามๆเลย

9. san13

san13 New Member Member

7
    0
    0
    ขอโทษครับ ..เพิ่งเข้ามาใหม่
    ขอเบอร์ด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้