ดริฟท์เริ่มแรก

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย xgamewater1, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. xgamewater1

xgamewater1 New Member Member

2
    0
    0
    ขอรบกวนถามหน่อยคับ
    ไม่ทราบว่ารถอะไรเหมาะจะไว้หัดดริ๊ฟเริ่มแรกมากที่สุดคับ
    แบบไม่แพงอะคับ

ฝากตัวด้วยนะคับ พึ่งสมัครใหม่ บ้าดริฟท์คับ

2. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ตอนนี้ก็พูดได้ว่า เป็น Toyota Lifeback (TE71)

หรือจะลองเอารถอื่นๆที่เป็น "รถขับหลัง" มาลองดูก็ได้

3. xgamewater1

xgamewater1 New Member Member

2
    0
    0
    ไม่ทราบว่าราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไรหรอคับ

4. sahachart toyo

sahachart toyo New Member Member

4
    0
    0
    รถขับหลังมีให้เลือกไม่มากนัก
    ผมว่าดูที่ยังมีวิ่งในท้องถนนเช่น cef A31
    น่าจะหาอะไหล่ได้ง่ายและถูกกว่านะ
    แสนปลายๆ ก็ซื้อได้แล้ว แต่งช่วงล่างอีกสักหน่อย
    วิ่งจู๊ดดดดด เลย
    ที่สำคัญ ซ้อมและแข่งในสนามเท่านั้นนะครับ
    วันที่ 4 พ.ค. นี้เชิญชมการแข่งขันได้ที่ BRC หลังซีคอนสแควร์
    ส่วนวันที่ 18 พ.ค. Toyo Drift School ครับ สถานที่เดียวกันเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้