ช่างบอกให้เปล่ยนจานกับผืาเบรกกลัวโดนฟัน เลยจะมาถามควมมเห็นจากพี่ๆในกลุ่มครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nontapat TuTa Chuwongwut, 8 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่างบอกให้เปล่ยนจานกับผืาเบรกกลัวโดนฟัน เลยจะมาถามควมมเห็นจากพี่ๆในกลุ่มครับ

1. อย่าไปเชื่อครับ ใช้ได้อีกยาวๆ

2. ของแท้ครับใช้กันยาวๆ

3. สนใจเปลี่ยนใหม่โทรมานะครับให้ถูกๆเหมือนใด้ฟรี0892774712

4. ยังไม่หมด...ต้องเอาให้หมด..!!@@##!!

5. ยังมีเหลืออยู่เลย

6. ผมมีรถคันแรก ก๊กลัวโดนหลอกอยากถามเหมือนกัน
    ว่าควรเปลี่ยนยางใหม่ไหมคับ ยางยังมีลมอยู่เลย ใช้มาไม่เคยป่ะ

7. Komgrit Club

Komgrit Club Guest

0
    0
    0
    ขอยืมภาพไปใช้นะครับ อารมณ์ขำขำ

8. ความจิงที่โหดร้าย 5555

9. ใช้ได้อีกหลายปีครับ

10. Kouis Patcharin

Kouis Patcharin Guest

0
    0
    0
    แนะนำให้ใช้จานของ psi นะคะ แจ่มดี

11. อืมม ผมว่ามันยังใช้ได้อีกยาวนะครับ

คือ ทั้งสองเคส รีบไปให้ใวเลย ช่างฟันก็คงต้องยอม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้