ช่วยแนะนำหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย good_boy, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. good_boy

good_boy New Member Member

23
    1
    0
    พอดีว่าจะซื้อPS3ซื้อที่ไหนดีคับ
    แล้วมีเกมอะไรน่าเล่นบ้างคับ(โดยเฉพาะเกมรถคับ)
    ขอบคุณคับ
    :D

2. Tunza!

Tunza! New Member Member

645
    4
    0
    โหยเยอะแยะครับ แต่ขอแนะนำว่าจะซิ่ง ให้ซื้อ X360 ดีกว่าครับ เกมส์แข่งรถเยอะกว่า

3. Tunza!

645
    4
    0
  4. good_boy

23
    1
    0
    NFS ProStreet > PS3 มายังคับ
    ขอบคุณคับ
    เกมรถผมชอบประมาณพวกzero one กับthe fastอะไรประมาณนี้อะคับ

5. Tunza!

645
    4
    0
    ออกแล้วครับ
    แต่ทำไมถึงเลือก PS3 อะ
    X360 เครื่องก็ถูกกว่า แผ่นก็ถูกกว่า (มากๆ) เกมส์ซิ่ง X360 ก็เยอะกว่านะ ยิ่งเกมส์ของ EA ภาพ X360 จะสวยกว่า PS3 อิก ^^

6. good_boy

23
    1
    0
    มันชินกับการเล่นเครื่องเพลยอะคับ:D (อยากเล่นGTด้วยคับ)
    กำลังหาเกมWANGAN MIDNIGHT MAXIMUM TUNE 3มีมั้ยคับ

7. Graphic

Graphic New Member Member

181
    3
    0
    PS3 ผมลองซื้อ เกมWANGAN MIDNIGHT มาแล้วคับไม่รู้ว่าภาคไหนแต่ไม่เหมือนเกมตู้อะ ไม่ค่อยมันส์เท่าไหร่ ซื้อ PS3 ก้อดีคับถ้าชอบเกมแนว GT รออีกหน่อย GT5 ตัวเต็มก้อออกละ แค่ Prologe ภาพนี่ก้อไม่ต้องพูดถึง สวยมากๆแต่ต้อง TV ระบบ HD นะ แนะนำว่าควรซื้อพวงมาลัยมาใช้ด้วยจะดีมาก (พวงมาลัยของ Logiteh นะคับแบบมีระบบ Force feed back นะ)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 เมษายน 2008
  8. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    G25 เท่านั้นที่ต้องการ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้