ช่วยด้วยค้าบ!!! โลโก้หลังรถหายโดนมือดีแกะไป

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 27 เมษายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ช่วยด้วยค้าบ!!! โลโก้หลังรถหายโดนมือดีแกะไปคับ วันนี้ไป IT พลาซ่าแฮปปี้แลนด์ต่อด้วยโลตัสบางกะปิก็เลยไม่รุว่าหายที่ไหนกานแน่อ่ะ เพื่อนๆคนไหนใครพอมีบ้างหรือมีแหล่งซื้อบ้างราคาประมาณกี่บาท(โลโก้ตรานิสสันหลังฝาท้าย) ตอนนี้แบบว่ามันเครียดน่ะ เฮ้อ....ซวยจริง จร้[SIZE="5"[COLOR="Lime"][/COLOR][/SIZE]

2. De@thNotez

De@thNotez New Member Member

1,017
    69
    0
    ผมว่าผมพอรู้นะว่าเป็นฝีมือพวกไหน

น่าจะเป็นพวกรถบัสนะครับ เคยเห็นพวกที่แต่งๆ กันมะเอาโลโก้นิสสันมาติดท้ายมั่ง ผ้าใบบังฝุ่นหลังมั่งหน้ามั่ง
    บางคันเค้าก็ดีครับหาซื้อตามร้าน พระอินทร์มีขาย อันนึง80+
    ร้านเข็มทอง ร้านรุ่งแสง(มีชัวร์ร้านนี้)
    ที่ผมรู้เพราะเมื่อก่อนผมก็มีรถบัส จะแต่งแนวๆ เนี้ยเหมือนกัน แต่ไม่ทันได้แต่มีเหตุให้ต้องขายซะก่อน
    เลยได้มาเล่นรถตู้เนี่ยแหละ รถตู้ผมก็เลยจะแต่แนวเดียวกับรถบัส ห้อยผ้าสามเหลี่ยมท้อนแสงท้ายแล้ว
    แต่หน้ายังรอเปลี่ยนโชคก่อน ทำไว้หมดแล้วแค่ติดตั้งอย่างเดียว แล้วก็จะติดสปอร์ตไลท์ อีก2-3 แถวหน้ารถ คงเป็นคันเดียวมั้งที่แต่งสไตล์รถบัส

ระวังหน่อยนะ ส่วนใหญ่พวกที่แกะจะเป็นเด็กท้ายรถบัส มันแกะง่ายมากนะ รถผมกะเพื่อนก็เคยโดน
    ผมจะแต่รถไม่เคยมีความคิดแบบคนพวกนี้หรอก น่าละอาย

3. toon045

toon045 New Member Member

39
    0
    0
    คนเรานี่ก้แปลก ซื้อเอาก็ได้นะ โลโก้เนี่ย มีขายเยอะแยะ ยังอุตส่าเสี่ยงมาขโมยอีก มันได้ไม่คุ้มเสียหรอก ตอนโดนจับได้หน่ะ วรจักร ก็มีขายนะคับ เคยเห็นหน่ะ

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    หาซื้อใหม่ยังพี่55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้