ช่วยด้วยคร้าบหน้าเครื่องดัง

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย หนึ่งB14, 3 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หนึ่งB14

หนึ่งB14 New Member Member

5
    1
    0
    คืองี้ครับมันดังตั้งแต่ซื้อมาแล้ว ได้โอกาสเลยรื้อเปลี่ยนตัวดันโซ่ ทั้งยาวและสั้น มันก็ยังดังเหมียนเดิม ก็อยากจะเรียนถามพี่ๆว่า ไอ้ตัวรางมันจะต้องเปลี่ยนด้วยเรยมั๊ย ปล. รถวิ่งมา1แสน4หมื่นแล้วจ้า เอ หรือจะบานปลายถึงขั้นเปลี่ยนโซ่ครับ :sad:

2. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    รอผู้รู้แปปนะครับ ไปมีตติ้งกันหมด....

3. ย่องมาแซง

ย่องมาแซง New Member Member

102
    22
    0
    มารับอ่าน

4. หนึ่งB14

5
    1
    0
    :rolleyes::rolleyes: รอคำตอบอยู่นะครับ

5. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    สะพานโซ่ ได้เปลี่ยนหรือป่าวครับ :)

6. หนึ่งB14

5
    1
    0
    พี่ติ่งครับ ถ้าไอ้ตัวที่พี่ว่ามันอยู่ด้านขวา ถ้าหันหน้าเข้าเครื่อง ยังเลยครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้