ชาว e36 ช่วยทีคับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย เด็กที่เคยใช่ e36, 30 เมษายน 2008

ไอ้เจ้า e36 ที่ ดาวสัก 150000 รถบ้านอาคร๊าบ ขอบคุณคับแม่อยากได้มากมาก อยากไปมิงติงด้วยอา ขอยคุณคับ แต่ตอนนี้เจาว่าเตรื่อง 1500 ติดแก๊สกำลังมาแรงหรอคับ ขอบคุณคับ

1. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ลองเซิทเนตหารถบ้านนะครับ ราคาจะถูกกว่าเตนท์ประมาณ 4-5 หมื่น ครับ ถ้ามี
    แสนห้านี่ดาวน์ได้สบายมากครับเพราะผมก็เพิ่งออกมาเมื่อต้นเมษานี่เอง
    แต่จะหาราคาถูก ๆ แต่สภาพดี ๆ ก็ต้องใจเย็นหน่อยครับ

แบ่งปันหน้านี้