ชาว e36 ช่วยทีคับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย เด็กที่เคยใช่ e36, 30 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ไอ้เจ้า e36 ที่ ดาวสัก 150000 รถบ้านอาคร๊าบ ขอบคุณคับแม่อยากได้มากมาก อยากไปมิงติงด้วยอา ขอยคุณคับ แต่ตอนนี้เจาว่าเตรื่อง 1500 ติดแก๊สกำลังมาแรงหรอคับ ขอบคุณคับ

1. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ลองเซิทเนตหารถบ้านนะครับ ราคาจะถูกกว่าเตนท์ประมาณ 4-5 หมื่น ครับ ถ้ามี
    แสนห้านี่ดาวน์ได้สบายมากครับเพราะผมก็เพิ่งออกมาเมื่อต้นเมษานี่เอง
    แต่จะหาราคาถูก ๆ แต่สภาพดี ๆ ก็ต้องใจเย็นหน่อยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้