ชอบสุนัขพันธ์อะไรมากที่สุด?

การสนทนาใน 'Variety Forum' เริ่มโดย Ea"RT"h, 17 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tblue

tblue New Member Lady Member

768
    4
    0
    ชอบ ปอม ลาซาล บีเกิ้ล

ชอบทู๊กพันธ์เรยยยที่เปนน้องหมา

Godz_jr ถูกใจสิ่งนี้
  2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    โกลเด้นครับ!

3. บลูเทอเรีย อยากได้มั่กๆ

4. Godz_jr

Godz_jr New Member Member

523
    25
    0
    ชอบ pitbull เหมือนกันครับ อดทน ซื้อสัตย์ กำลังเยอะลากรถผมเล่นประจำ ลองเลี้ยงดูครับแล้วจะรักมัน เรียกได้ว่ามีอะไรให้เล่นกับมันได้โดยไม่เบื่อล่ะครับ

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  5. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    โกลเด้น พิทบลู เกรทเดน ชอบหมดเลยครับ :D

6. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0

กํา ทําไมตัวที่บ้านมันดื้อโคตรๆ เลยคับ ไม่เชื่อฟังคําสั่งอีกตังหาก :confused:

7. Peachcii

Peachcii New Member Member

246
    4
    0
    โกลเด้น รีทรีฟเวอร์ :D

ลาบราดอร์ :D

ที่ชอบเพราะหน้าตาเขาดูเหมือนยิ้มอยู่ตลอดเวลา น่ารักดีค่ะ

8. นู๋ไก่

นู๋ไก่ New Member Member

16
    0
    0
    ชอบ บางแก้ว ซน ดื้อ ฉลาดแกมโกง ตัวทำลายข้าวของ แต่รักเจ้าของมากๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้